• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]35 games Hay nhất,đồ họa đẹp nhất s60 3rd

phananhvusv

Bộ hết game hay rồi sao mà không thấy cập nhật nhỉ? buồn ghê! chờ dài cả cổ mà không thấy game mới gì hết!

lephunghien

Up thêm link Heroes III cho các bạn nhé.Game sưu tập trên forum nhưng là game sis quá đỉnh nên mạo muọi nhặt vào đây:)

longjudas

Các bác ơi trong số những game "đỉnh cao" này, game nào là dành cho màn hình 320x240 vậy (E71 ý). Bác chỉ ra giúp để em biết đường đao nhé

prakulj

bác có game YuGi hum co thi cho em xin !!
Chạy được N73 nha !! Thình kìu trước

lephunghien

bác có game YuGi hum co thi cho em xin !!
Chạy được N73 nha !! Thình kìu trước
Game yugi OH! chỉ có trên GBA thôi bạn ạ.Bạn down cái V-bag rồi tải game yughi ở trang 3roms.com về là chơi được

timgiabang

thank bác vì game hay quá em chơi gần hết rùi,cho em hoi là game Tomraider_Lengend HD và Tomraider_UnderGround có khác nhau không vậy em đang chơi tomraider_lengend HD game rất hay và có độ khó, còn game Super mine thì chơi trên n95 thấy khó quá vì hình như game này viết cho máy có bàn phím đầy đủ như E71 phải không ạ,bộ game thật tuyệt đáng đồng tiền bát gạo, thank nhiều, chúc sức khỏe cả nhà

hugdajkaz

bác ơi cho e xin cái code của game line với, máy tính nhà e ko chạy dc kgen, imei máy e :356994019504434 thanks bác :)

dvhai_bk

tuyệt vời! Chú topic thật là Numberone! Tiếc là không úp riêng ra để Thanks cho xứng đáng công lao =D>

dvhai_bk

Bác chủ thớt ơi! Sao mà cái game Resident Evil Degeneration không cài được nhỉ? Khi cài toàn báo "..file corruped". Các game khác cài vào vô tư hết. Bác có cái nào bản nào ngon hơn không cho em cái?

Chỉnh sửa cuối:

bobo12

thanks bác rất nhiều.những games này rất bổ ích cho anh em.mong bác cố gắng phát huy thêm để anh em còn có những games mượt mà khác

myhang79

ai chi dum minh nut thank nam o dau voi. Va sao dien dan nang cap bay gio khong go tieng viet duoc nua