• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]35 games Hay nhất,đồ họa đẹp nhất s60 3rd

thanhdt3

Bác Mod ơi. Sao em càiResident Evil Degeneration Thì báo file corrupte ạ? Em dùng máy N93 dã hack máy rùi mà. Các bác giúp em với

DonPhuongViAi

Em cài trò Resident evil thì bị báo Tập tin bị lỗi là sao bác lephunghien,thấy các bác kia cũng bị vậy.

THCN

Em cài trò Resident evil thì bị báo Tập tin bị lỗi là sao bác lephunghien,thấy các bác kia cũng bị vậy.

Mình cài cho em N78 cũng bị thế, cứ tưởng file không hỗ trợ dòng này, không ngờ nhiều bác bị quá, chắc file bị lỗi rồi.

Posted via Mobile Device

phananhvusv

Nghĩa là máy chưa hack, hoặc hack rồi mà không mở ROMPatcher!

Posted via Mobile Device

Chài! bác không biết thì đừng chỉ, chỉ tầm bậy tội nghiệp người ta!
Báo chứng chỉ hết hạn có nghĩa là game đó lâu rồi, đã hết hạn sử dụng, chỉ cần đơn giản là cài đặt lại ngày cho máy là ok thôi, tốt nhất là nên lùi lại từng năm một rồi cài! không cần phải hack cũng được!
Nhưng có một lời khuyên là bất kỳ máy S60 nào mà không hack thì thật là khổ sở với nó, tìm cách hack là vọc đã luôn! chúc thành công!

THCN

Chài! bác không biết thì đừng chỉ, chỉ tầm bậy tội nghiệp người ta!
Báo chứng chỉ hết hạn có nghĩa là game đó lâu rồi, đã hết hạn sử dụng, chỉ cần đơn giản là cài đặt lại ngày cho máy là ok thôi, tốt nhất là nên lùi lại từng năm một rồi cài! không cần phải hack cũng được!
Nhưng có một lời khuyên là bất kỳ máy S60 nào mà không hack thì thật là khổ sở với nó, tìm cách hack là vọc đã luôn! chúc thành công!

Bác này giỏi thật, bảo mình không biết vậy chắc bác biết làm sao để cài mà không cần phải lùi từng năm à? Biết bao nhiêu năm mà lùi? Muốn cài 1 game bạn làm bao nhiêu thao tác vậy? Có mấy người ở không như bạn mới làm như vậy thôi. Mà cuối cùng bác cũng kêu người ta nên hack máy, thế có khác gì cách của mình không mà nói người khác không biết thì đừng có chỉ? Mình thấy cách bác chỉ còn làm tội nghiệp người ta hơn đó! Xin lỗi bác vì mình chỉ tầm bậy quá, bái phục bác!

Posted via Mobile Device

lephunghien

theo mình thì do không hợp với màn hình 240x 320 rồi.game này có từ khá lâu, có thể nó chỉ phù hợp với màn hình n80 là 176x208 thôi.mình đã tìm trên rất nhiều web nhưng đều bị lỗi này hết: file Corrup

phananhvusv

Cái này hình như là của Ngage bạn à. Bạn thử cài Ngage vào, sau đó cài lại RE rồi vào Ngage tìm xem có ko

Sặc! Bó chiếu!
Ngage cũng có game này, còn đây là game cài đặt thẳng vào máy, không phải Ngage đâu! Game của Ngage là .ngage, còn cái này là sis và sisx thôi bạn à!