• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]35 games Hay nhất,đồ họa đẹp nhất s60 3rd

lephunghien

Vừa Up thêm game Line cho anh em.game hơi khó lấy Code trên win vistar và Xp Sp3 nên ai cần Code thì gửi Imei mình lấy hộ nhé

lephunghien

Mình vào wolrdmap để cài lại map nó bắt kết nối net kết nối xong thì thấy có mỗi map Skullforest là sao hả chủ topic?
Khi vào phần Worldmap như bạn nói thì khi bắt kết nối bạn chọn cancel, game sẽ tự load các map cho bạn.Nếu trót vào connect rồi thì copy lại file mình đính kèm vào private là lại ok thôi.Chúc Vui

Gladiator

Toàn các game hay,em thích nhất các game đuôi sis hình ảnh bao giờ cũng đẹp,nét hơn Java,cho em hỏi là các game trên Ê63 dùng được cả chứ ạ?full màn hình chứ ??

BuuPhucCT

Well-Known Member
Toàn các game hay,em thích nhất các game đuôi sis hình ảnh bao giờ cũng đẹp,nét hơn Java,cho em hỏi là các game trên Ê63 dùng được cả chứ ạ?full màn hình chứ ??

Chỉ một số game sis là phù hợp với màn hình ngang thôi như các game Astraware little tank, super miner, chứ một số game cài thì được nhưng màn hình thì bị mất không chơi được.

sontrang8387

mình cài được Asphalt_4_Elite_Racing_3D rồi nhưng khi vào để chơi thì chỉ thấy nháy 1 cái rồi đẩy ra! Mình đang dùng N96 đã hack, chỉ giúp mình lý do với!

vuvantuan59

mình cài được Asphalt_4_Elite_Racing_3D rồi nhưng khi vào để chơi thì chỉ thấy nháy 1 cái rồi đẩy ra! Mình đang dùng N96 đã hack, chỉ giúp mình lý do với!
tải bản cho OS 9.3 ấy !giống mình ngày xưa ấy mà !
Posted via Mobile Device

lephunghien

tải bản cho OS 9.3 ấy !giống mình ngày xưa ấy mà !
Posted via Mobile Device

nếu bạn có thì up lên cho mọi người nhé.nếu là bản không hỗ trợ cảm ứng chuyển động thì mình có nhưng bản có hỗ trợ chuyển động cho n96 thì mình chịu :D

anhdung77

Cho hỏi tí pro ơi, chương trình dành cho phiên bản S60 v1,2,3,4 thì v5 (N97 hay 5800XM chẳng hạn) có chạy đựoc hem vậy.

Thanks in advanced

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho hỏi tí pro ơi, chương trình dành cho phiên bản S60 v1,2,3,4 thì v5 (N97 hay 5800XM chẳng hạn) có chạy đựoc hem vậy.

Thanks in advanced

Lộn chỗ rồi bạn. Vụ này thì qua box thắc mắc về soft mà hỏi. Chỉ có 1 số PM nào ghi là hỗ trợ cả S60v3 và v5 thì 5800 mới xài được, vẫn có những PM không tương thích đâu.

Chỉnh sửa cuối:

anhdung77

Lộn chỗ rồi bạn. Vụ này thì qua box thắc mắc về soft mà hỏi. Chỉ có 1 số PM nào ghi là hỗ trợ cả S60v3 và v5 thì 5800 mới xài được, vẫn có những PM không tương thích đâu.

ok, thanks, mình chỉ cần biết vậy thui vì mình tưởng giống như các app trong PC là version sau thi luôn đọc đựoc ver trước :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
ok, thanks, mình chỉ cần biết vậy thui vì mình tưởng giống như các app trong PC là version sau thi luôn đọc đựoc ver trước :D

Nếu cài vào nó báo ứng dụng không tương thích thì nên ngừng vì có cài được thì cũng k xài được.

lephunghien

Thanks in advanced

Games cho dòng v5 thì bạn nên sang box 5rd vì cùng là dòng symbian s60 nhưng softs và games s60 2rd khác hoàn toàn s60 3rd và 5rd.vd như trên s60 v1,2 pm đc đưa vào system/app còn 3rd lạj ở private.trên s60 v1,2 không cần chứng chỉ còn >3rd cần chứng chỉ...duy nhất các pm javar là chỉ cần đúng cỡ màn hình thôi vì hầu như tất cả các m0bjle đều có javar 2.0.bạn có thể tải game javar và resize lại cho đúng cỡ màn hình là chơi được

lephunghien

Dạo này mình ít khi vào pdaviet qua máy tính nên không kiểm tra lại được các bài viết.các bạn nếu thấy link nào die thì pm qua cho mình nhé.Thank