• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

dangkygame

Cho tui hỏi xài bản n-gate down trên web n-gate có chơi dc game binpda ko?
Hay là bắt buôc phải down những bàn path này mới chơi full dc vậy. Mà down bản ở trang 1 là cài lun hay phai có bản n-gate trong máy thì mới cài cái này vậy.

banlc

Posted via Mobile Device bạn nên thử bản 1.345 trước,nếu không đc thì dùng bản 1.459 nhé.chúc vuj

Chủ top có thể kiểm bản nào cài trên thẻ nhớ được không? N73 mà cài trên bộ nhớ máy thì không chịu được đâu.

lephunghien

Chủ top có thể kiểm bản nào cài trên thẻ nhớ được không? N73 mà cài trên bộ nhớ máy thì không chịu được đâu.
Games n-gage thì có thể cài trên thẻ chứ bộ cài game n-gage thì phải cài trên bộ nhớ máy bạn ak :D

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicebro nào up dù mình file path ngage 1345 dùm , mình không down trên mediafire duoc .

banlc

Games n-gage thì có thể cài trên thẻ chứ bộ cài game n-gage thì phải cài trên bộ nhớ máy bạn ak :D

Bạn nói thế không đúng rồi. Bản 1345 mình đang dùng cài trên thẻ nhớ mà. Tuy nhiên mình đã xóa mất file đó bâyh muốn cài cho máy của vợ.

luanmax2

Cho mình hỏi.Máy mình là N78.Đã Up filmware 30.011.Đã tải chương trình N-gage phiên bản 1.40_1557 dàng cho N78 trên trang web N-gage.Trước đó mình đã hack phone và chơi game full với filmware và n-gage phiên bản cũ.Nay up lên phiên bản mới phone vẫn còn hack nhưng chuơng trình N-gage lại trở về chữ TRAIL.Mình đã thử down ""Path and Unpath"" rồi theo link http://pdaviet.net/showthread.php?t=65039&page=2
Nhưng cài vô báo phần mềm giới hạn không cho cài.Cho hỏi:
- Mình down unpath của N78 của trình N-gage 1.40_1557 ở đâu???Cho mình link luôn nha.Cách sử dũng luôn nha.
- Cho mình xin link các game full đã XXXXX.
THANKS các bro

thienq

tớ cài bản 1.459 cho e 63,cài thì có lên ngage,cài game asphalt 3 thì có hiện nhưng ấn vào chơi toàn bị thoát ra

vandunga3

tớ cài bản 1.459 cho e 63,cài thì có lên ngage,cài game asphalt 3 thì có hiện nhưng ấn vào chơi toàn bị thoát ra

Kính gửi huynh bản fix của Asphalt lẫn One cho 1459. Cái này em lưu trong máy từ lâu nhưng chưa test. Huynh test thử rồi nhớ thông báo kết quả nhé :)) :)) :))

CLICK HERE

lephunghien

Bản one và alt3 mình post là bản fjx cho 1.459 đó bạn.test ok trên n95 ngage 1.345,n81 ngage 1.461

thienq

Tớ cài thử đến 3,4 lần rồi,hiện icon,cài được game vào rồi mà cứ kick vào lại bị văng ra,chán quá:-?

zenky510

Samsung i450 S60 3rd có chơi đc mấy games này ko vậy mấy pác? ai bik chỉ giúp thanks!!!!:-?:-?

lephunghien

one thì tớ cài chạy ngon rồi nhưng alphalt 3:( thì vẫn bó tay

Bạn thử làm thế này xem có dc không nhé.down alt3 từ n-gage.com về và cài vào máy trước,xong vào chơi trial.out ra và del alt3 đi.restart lại máy và cài alt3 fjx ở trên.mình test trên n81 fw 21.0.0.10 đã chơi ok

vandunga3

Có kinh nghiệm nhỏ nhỏ thế này: Bạn nào đã cài N-gage bản 1461 rồi chơi thấy bị lỗi, xóa bản này đi và cài bản khác vào thì sẽ bị Update Error, kể cả có cài lại 1461. Format máy là ok =D> =D> =D>
1459 mình nghĩ cũng tương tự :-? :-? :-? :-?

garllado1703

Cho em hoi N79 fw 11 thì cài bản nào vậy mấy bác. Em cài cả 4 bản, bản nào củng k chơi đc hết??????????

lephunghien

Cho em hoi N79 fw 11 thì cài bản nào vậy mấy bác. Em cài cả 4 bản, bản nào củng k chơi đc hết??????????

Các bro gjúp em mấy vụ khó khó này nhé.em chỉ đc dùng n95,n81 nên mấy anh 5320,n78,n79... Là em pó tay!

lephunghien

ở VN có bác nào bán code ncho các máy FP2 ko các bác

Cho bạn số của anh trai chuyên bán phần mềm và game n-gage nhé :0986985903.bro này là bạn của dungkts thì phải.30k /games.mình toàn mua key ông này,rất ok

lephunghien

pro^ oi cho minh hoi dow ve roi de nguyen duoi rar roi chep vao bo nho' luon ho~... minh ko bit that mong cac ban giup mjnh voi
bạn down về sẽ có file .rar, giải nén file rar đến khi thấy file đuôi.n-gage thì bạn copy file n-gage vào thư mục n-gage trên thẻ hoạc máy.vào pm games cho nó quét các file đuôi n-gage rồi cài vào là ok.chúc vui