• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

emlaDuc

bro ơi,cho hỏi,mình dùng N85,sau khi hack phone thành công,cài bản path 1 của bro vào+n-gage 1020 gì đó mới nhất của 1 bro trên dđ này,cài thêm Alphat 3 để test thì nó báo lỗi error gì đó+bản trial thôi,không chơi được

lephunghien

bro ơi,cho hỏi,mình dùng N85,sau khi hack phone thành công,cài bản path 1 của bro vào+n-gage 1020 gì đó mới nhất của 1 bro trên dđ này,cài thêm Alphat 3 để test thì nó báo lỗi error gì đó+bản trial thôi,không chơi được
n85 là FP2 nên nhiều trò do binpda crack không chơi được bạn ạ.Ở đầu mình đã giới thiệu rồi mà.một số games trên FP2 phải mua code:D chia bùn

caothanhhai

Bác cho hỏi E52 cài thế nào ?
Em tải n-gage từ trang chủ bản 1.40(1557) dành đúng cho E52, sau đó tải game của các bác trên diễn đàn vào thư mục n-gage - báo file is corrupted
Xin các bác guíp đỡ.
(máy em chưa hack được )

Thanks

Chỉnh sửa cuối:

ga_men

ơ tôi cứ tưởng N82 là FP1 chứ sao lại là FP2 được. Vậy thực chất N82 là thuộc FP mấy

nothing736

với bản 1557 mình chỉ setup đc Alt3 và One thôi, mấy games khác copy vào folder N-GAGE đều bị corrup hết, tình hình nó là thế đấy T.T

lephunghien

với bản 1557 mình chỉ setup đc Alt3 và One thôi, mấy games khác copy vào folder N-GAGE đều bị corrup hết, tình hình nó là thế đấy T.T

Nếu bạn muốn chơi trò Dance ngage thì mới nên cài path ngage >1.511 còn không xài 1.345 và 1.459 là ổn nhất.với n81 là bản 1.461

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicecho mình hoi,máy E51 thì sài duoc ban nào ? Mình muôn choi trò dance ngage, mà dang sài ngage 1.0 .

conan289

các bạn ai dùng fp2 ko choi được full game cần mua game gì thì pm mình nhé
nick yahoo:ngage289
hoặc liên lạc qua dt cho mình
0986985903
đảm bảo các bạn sẽ được phục vụ tốt nhất

lephunghien

thấy gúm chưa.sao ae ko hack phone đi.hackphone thì khỏi cần mua game n-gage làm j cho tốn

Vậy bạn không mua code thì chơi những game như alt4,age III,prince of pesia,tomraider,bowling,music ... Full kiểu gì? :D