• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

phongisme02

Các anh ơj, aj có asphalt4.n-gage đã bơm thuốc của bjnpda thj share cho em vớj. Em kết trò này lắm. Asphalt4.sis có 10 con xe mà Asphalt4.n-gage có tận 23 hay hai mấy con lận. Đa thê đoạn phjm lúc bắt đầu mớj thjch mắt làm sao.ko hju khj chơj wa bluetooth 1 may chơj asphalt4.sis 1 may chơj asphalt4.n-gage thj caj xe ko có ở n-gage sis thj nó hjện hjnh như thế nào nhj?
Posted via Mobile Device

vandunga3

Các anh ơj, aj có asphalt4.n-gage đã bơm thuốc của bjnpda thj share cho em vớj. Em kết trò này lắm. Asphalt4.sis có 10 con xe mà Asphalt4.n-gage có tận 23 hay hai mấy con lận. Đa thê đoạn phjm lúc bắt đầu mớj thjch mắt làm sao.ko hju khj chơj wa bluetooth 1 may chơj asphalt4.sis 1 may chơj asphalt4.n-gage thj caj xe ko có ở n-gage sis thj nó hjện hjnh như thế nào nhj?
Posted via Mobile Device

BinPDA nó ngừng cấp thuốc từ lâu rồi huynh àh

phongisme02

Trờj ơj. Hjc hjc vậy ko bjt bác nào pro bjt chế thuốc hem. Hjc hjc em kết Asphalt4 lắm lắm mà hoàn cảnh kjnh tế ko cho fép.

lephunghien

Trờj ơj. Hjc hjc vậy ko bjt bác nào pro bjt chế thuốc hem. Hjc hjc em kết Asphalt4 lắm lắm mà hoàn cảnh kjnh tế ko cho fép.

Có tiền mua s60 3rd mà tiếc 30k mua game alt4 làm gì bạn.gjờ đợi game bơm thuốc thì lâu lắm

Mr_Tommy

khi nào thì có bản free cho n86 nhỉ hix2 :(. Chơi game ngage mà toàn mất tiền ớn quá :-??

phongisme02

Nhưng em ko bjk mua kju j. Em ở Hảj Phòng,có wen mấy ổng trên Hồng Lĩnh, hum nọ đj càj bảo càj cho bản full ổng càj cho toàn bản trial thể nào ông lấy rẻ thế, có 30k cả 1 đống game. Aj bjt chỗ nào tjn cậy chj em vớj. Mà em ko có vjsa hay tàj khoản ngân hàng đâu.

lephunghien

Nhưng em ko bjk mua kju j. Em ở Hảj Phòng,có wen mấy ổng trên Hồng Lĩnh, hum nọ đj càj bảo càj cho bản full ổng càj cho toàn bản trial thể nào ông lấy rẻ thế, có 30k cả 1 đống game. Aj bjt chỗ nào tjn cậy chj em vớj. Mà em ko có vjsa hay tàj khoản ngân hàng đâu.

Ở trang 1 mình có cho số người bán code rồi đấy.1 thẻ 50k đc 2game.chơi vĩnh viễn lun

z01222282682

cho em hỏi,cài đủ 3 cái trong file rồi,nhưng sao không thấy hiện icon trong menu vậy?rồi làm sao để chơi game.n-gage?có cách nào cài trên máy không cần PC hok? mấy game này em mù tịt,pro nào chỉ em,hay cho em đường lick để em tham khảo nha :D

phongisme02

Vậy hả anh? Vậy như mua code rồj mà sau này em dùng máy bị làm sao, format may rồj nhập lạj cáj code đó thj có được ko ạ? Vậy chỗ ấy có tjn tưởng ko anh. Em lạj sợ tjền mất mà game ko chơj được. Anh làm ơn chỉ lạj dùm em aj bán nhé. Em cám ơn nhju!

lephunghien

các bạn ai dùng fp2 ko choi được full game cần mua game gì thì pm mình nhé
nick yahoo:ngage289
hoặc liên lạc qua dt cho mình
0986985903
đảm bảo các bạn sẽ được phục vụ tốt nhất

Đây bạn nha.ok lắm

vandunga3

uhm mà 1 code xài cho nhiều máy đc ko nhỉ?
Mình ko online thì Nokia biết đâu mà lần

MinhThang

Manager
cho em hỏi,cài đủ 3 cái trong file rồi,nhưng sao không thấy hiện icon trong menu vậy?rồi làm sao để chơi game.n-gage?có cách nào cài trên máy không cần PC hok? mấy game này em mù tịt,pro nào chỉ em,hay cho em đường lick để em tham khảo nha :D

Bạn cài trên máy gì?

MinhThang

Manager
thank bạn nha.may quá chiều nay mình vừa format cả máy và thẻ xong.do cài font lung tung hết cả mà.hix.

Chích em nó vào xem có như lời nói không, mình tìm mãi mới thanh lọc được 2 file đó là OK nhất đó.