• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

lemicliel

Tôi đã load về rồi và có một vài games không hoàn hảo lắm trên N-gage, nhưng nói chung rất ok.

adware

làm sao cài đặt cho N78 vậy mấy anh . E mua N78 lâu rồi mà chưa được rờ vào ngage
Posted via Mobile Device

ducthinh301091

Mình muốn lấy code cho games tanks có ai có không? xin cảm ơn nhiều.
số code của mình là: 4656 2697 2535
Thanks!!!!!!!

qb4ever_2k

Mình xài n81, cài bản 1461 rồi nhưng khi cài creatures of deep thì máy nó báo file is corrupt :( xử lý thế nào bây giờ hở các bác :(

lephunghien

Mình xài n81, cài bản 1461 rồi nhưng khi cài creatures of deep thì máy nó báo file is corrupt :( xử lý thế nào bây giờ hở các bác :(

Bạn down lạj rồi copy file game .ngage vào thư mục ngage là đc thôi.mình chơi ok mà

ti-toe

minh sài N82 có cài đc ko bạn. Nếu cài phải cài bản nào vậy ?? MÌnh cài bản 1.345 xong b3 copy game vào the nhớ cài game thì toàn bị báo file is corrupted. Delete now
ai bít chỉ mình với
thanks trc

whisky89

Các game mình down theo link trên đều có đuôi là .n-gage vậy làm sao cài vào đt đc nhỉ? Phải cài Path trước à, hay là đổi đuôi các file có đuôi .n-gage đó thành .sis? Các bạn chỉ mình cách cài đặt nhé!

lephunghien

Các game mình down theo link trên đều có đuôi là .n-gage vậy làm sao cài vào đt đc nhỉ? Phải cài Path trước à, hay là đổi đuôi các file có đuôi .n-gage đó thành .sis? Các bạn chỉ mình cách cài đặt nhé!

Bạn cài path n-gage ở b1 sau đó copy game đuôi .n-gage vào thư mục n-gage trên thẻ.mở n-gage app lên,chờ nó quét các game thành biểu tượng mờ.chọn intall game là ok.

whisky89

Bạn cài path n-gage ở b1 sau đó copy game đuôi .n-gage vào thư mục n-gage trên thẻ.mở n-gage app lên,chờ nó quét các game thành biểu tượng mờ.chọn intall game là ok.

Mình đang xài Nokia N95 8GB với Firmware 31.0.015, vậy mình nên cài Path N-Gage nào là tốt nhất và chạy ổn định nhất vậy bạn?Một điều nữa là cài Path như vậy có ảnh hưởng gì đến máy k?Máy mình chưa hack vẫn cài đc bình thường chứ?Cám ơn bạn vì đã trả lời mình thắc mắc trc, nếu đc hãy giải đáp cho mình những thắc mắc này luôn nhé!

judash

mình hack phone lâu lắm rồi cài ban n-gate 1.01 nhưng vừa rồi up lên bản 1.21 các game trước full giờ thành Trial có cách nào làm full ko? mình dùng N81 2G
mình đã thử cài bản patch cho 1.01 để full nhưng ko được vào nó lại out ra

lephunghien

mình hack phone lâu lắm rồi cài ban n-gate 1.01 nhưng vừa rồi up lên bản 1.21 các game trước full giờ thành Trial có cách nào làm full ko? mình dùng N81 2G
mình đã thử cài bản patch cho 1.01 để full nhưng ko được vào nó lại out ra

N81 muốn chơi full game n-gage thì bạn làm như sau.1- up fw lên 21.0.0.10.2-hack phone.3-down bản ngage 1.461 ở phần I về và update vào máy.4-down games ở phần II về,gjải nén ra file.n-gage,copy vào thư mục n-gage trên thẻ và cài rồi chơi.ok

judash

mình đã dùng bản 1.536 rồi chạy rất mượt nhưng không Crxxxx full được. Fw đã up lên 21.0.010 rồi nhưng khi cài 1.461 thì báo update lỗi.
mà trước khi cài 1.461 có fair remove bản kia đi ko?

phananhvusv

Hic! em sài 6220c, dòng FP2, chỉ chơi được vài game nhưng chỉ toàn là trial thôi, dù đã patch rồi, còn trò em thích nhất là trò Hocked on (câu cá) thì chơi không vấn đề gì, em không biết là nó có full không nữa, làm sao để biết trò câu cá đó là full hay không full, bác nào hướng dẫn em với, em cám ơn!

lephunghien

mình đã dùng bản 1.536 rồi chạy rất mượt nhưng không Crxxxx full được. Fw đã up lên 21.0.010 rồi nhưng khi cài 1.461 thì báo update lỗi.
mà trước khi cài 1.461 có fair remove bản kia đi ko?

Bạn format máy và thẻ rồi làm theo các bước trên là ng0n lành ngay

judash

mấy game tom rider , prince of persia , reFB , ... chưa có thuốc Binda hả các bác

huubinh1987

có bác nào biết cái nè ko ? em mua key trên trang Ngage (cụ thể là trò Dance ) em nhập code vào nó báo "there was an error acquiring your license" thế có nghĩa là gì, em dùng 5700 Ngage 1536, máy em ko có wifi nên chỉ kết nối Internet = GPRS, ko hiểu như thế nào nữa, xin các bác giúp đỡ em với. Chân thành cảm ơn !

lephunghien

có bác nào biết cái nè ko ? em mua key trên trang Ngage (cụ thể là trò Dance ) em nhập code vào nó báo "there was an error acquiring your license" thế có nghĩa là gì, em dùng 5700 Ngage 1536, máy em ko có wifi nên chỉ kết nối Internet = GPRS, ko hiểu như thế nào nữa, xin các bác giúp đỡ em với. Chân thành cảm ơn !

1 là máy chủ bị lỗi,2 là code có vấn đề.bạn lưu ý là kí tự đầu tr0ng code n -gage là số 0 nhé.nhầm thành chữ o là không active đc đâu

binhseu

Bạn thử check qua wifi xem. @phananhvusv: full thì bác mới chơi đc lâu như vậy chứ. Vào menu của game mà thấy cái dòng ngage arena nó hiện và nhấn vào đc thì ok.

phananhvusv

thấy mọi người nói tới trò dance, mà không thấy trò đó ở trên! không ai up à?