• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

nhoclovely26

cho mình hỏi, mình sài I8510 ( innov8 -samsung ) thì mình dùng bản nào thế , cám ơn bạn

spectre123

cho mình hỏi, mình sài I8510 ( innov8 -samsung ) thì mình dùng bản nào thế , cám ơn bạn
bạn đào đc 1 siêu nhân tên là binhseu trong này pm mà hỏi.
Posted via Mobile Device
P/s: 5320xm v4.13 hacked dùng path nào h bác?
Worm máy em chơi đc đúng 2 lần (ko có tý ổ khoá nào) thì kern exec3 vĩnh viễn luôn path 1511 và 1536.
Bro nào dùng 5320xm mà chích đc worm ngon thì giúp em với.
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

nhoclovely26

bạn đào đc 1 siêu nhân tên là binhseu trong này pm mà hỏi.
Posted via Mobile Device
P/s: 5320xm v4.13 hacked dùng path nào h bác?
Worm máy em chơi đc đúng 2 lần (ko có tý ổ khoá nào) thì kern exec3 vĩnh viễn luôn path 1511 và 1536.
Bro nào dùng 5320xm mà chích đc worm ngon thì giúp em với.
Posted via Mobile Device

là sao , tớ ko hiểu ý bạn lắm T_T

ngovandang

hic sao em cài vào rùi chạy các game nó cứ báo thẻ nhớ đầy đóng ứng dụng và thử lại là sao hả bác em dùng n95 8g

conan289

Vậy hả anh? Vậy như mua code rồj mà sau này em dùng máy bị làm sao, format may rồj nhập lạj cáj code đó thj có được ko ạ? Vậy chỗ ấy có tjn tưởng ko anh. Em lạj sợ tjền mất mà game ko chơj được. Anh làm ơn chỉ lạj dùm em aj bán nhé. Em cám ơn nhju!
key n-gage bản quyền full, nếu bản có vấn đề gì phải fomat thì cài lại game,nhập lại key là game lại là game full thôi ok thôi mà! thế nhé

Mr_Tommy

khi mua máy nó cũng cho mình cái code để chơi n-gage full thế mà gõ vào chơi trò bóng lăn đc 3 bài là bắt mua code :(

donghothapcanh

Em down duoc game Real Football 2009 (23M) tu mot trang web nuoc ngoai. Khi cai thi duoc nhung khi choi thi may bao la out of memory. Em xai N73ME cai n-gage 1.21. Cho em hoi co fai vi ram N73 qua nho nen khong choi duoc game nay hay khong?
Posted via Mobile Device

spectre123

Em down duoc game Real Football 2009 (23M) tu mot trang web nuoc ngoai. Khi cai thi duoc nhung khi choi thi may bao la out of memory. Em xai N73ME cai n-gage 1.21. Cho em hoi co fai vi ram N73 qua nho nen khong choi duoc game nay hay khong?
Posted via Mobile Device
đúng đó bạn.Mình dùng 5320xm 128mb(77mb) ram hỗ trợ n gét chính thức chơi portail ko sao nhưng chơi landscape thì chậm kinh nữa là n73 64mb(16mb) ram.bạn dùng jbak xóa bớt ứg dụng nguồn rồi chơi lại thử xem.chú ý lá chơi portail nhé.
Posted via Mobile Device

kid1502

cho mình bản 1128 cho 6120 được không. lúc trước cài rồi mà lỡ format

lephunghien

đúng đó bạn.Mình dùng 5320xm 128mb(77mb) ram hỗ trợ n gét chính thức chơi portail ko sao nhưng chơi landscape thì chậm kinh nữa là n73 64mb(16mb) ram.bạn dùng jbak xóa bớt ứg dụng nguồn rồi chơi lại thử xem.chú ý lá chơi portail nhé.
Posted via Mobile Device

N73 ram 32mb,n95 4g ram 64mb,n81 2g ram 96 mb= n81 8g, n95 8g ram 128.:D. N73 ram yếu nên bị out là phải bạn ạ.

Chỉnh sửa cuối: