• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tom XAP Installer - Phiên bản 1.2 (Update 07/02/2011)

phuocpd87

đã làm được rồi. Tại mình cai sai bản SDK. thank các Bác đã hỗ trợ nhiệt tình

ganzttt

Mình chọn cài đặt thì máy báo " Tom... had stop working" là sao bạn. Đi đc hết các bước rồi còn mỗi bước cài vào mà k đc.

atm291989

bạn xem bài 524 nhé,mãi mình mới mò đc, đang thử :D vì cài rom mới của Tom nên bỏ qua cả SDK Windows Phone 7

thu0cl4o

một số game như fruit ninja nặng có cần phải lên Mango mới cài dc đúng ko ạ. Sao em cài toàn bị lỗi nhưng khi để sang chế độ Emulator thì cài dc nhưng rút máy ra thì lại ko thấy trong máy là sao????

blackdoor

Manager
một số game như fruit ninja nặng có cần phải lên Mango mới cài dc đúng ko ạ. Sao em cài toàn bị lỗi nhưng khi để sang chế độ Emulator thì cài dc nhưng rút máy ra thì lại ko thấy trong máy là sao????
Không cần Mango, chỉ cần xem bài #2 topic này:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?127609-Cài-ứng-dụng-và-game-có-dung-lượng-trên-80MB-trên-NoDo.
Khi chuyển chế độ Emulator là bạn đã cài game vào máy ảo WP7 có trên PC, đương nhiên sẽ không có trên thiết bị thật của bạn.

thu0cl4o

em cài một số pm như lịch việt,bộ gõ T.V vào đều lỗi là do gì???? Máy em mở khoá r. Unlock r. Em đang ở NoDo rồi. Đang chạy Zune vẫn lỗi

blackdoor

Manager
em cài một số pm như lịch việt,bộ gõ T.V vào đều lỗi là do gì???? Máy em mở khoá r. Unlock r. Em đang ở NoDo rồi. Đang chạy Zune vẫn lỗi
Nói lỗi chung chung như thế thì bó tay, chụp ảnh một lỗi lên xem sao.

thu0cl4o

em biết lỗi gì r. Em bị giới hạn 10 phần mềm cài vào máy thì bây gi xu lý ntn? ạ??? Em xóa một số đi cài vào chỉ đc 10 phần mềm là kô dc cài nữa

blackdoor

Manager
em biết lỗi gì r. Em bị giới hạn 10 phần mềm cài vào máy thì bây gi xu lý ntn? ạ??? Em xóa một số đi cài vào chỉ đc 10 phần mềm là kô dc cài nữa
Tức là máy ấy chưa được unlock theo hướng dẫn của Tom ở topic này.

dokhackhanh

thi nhau ăn roi vs os, mình wp , hàng độc zui hơn, dùng đụng hàng làm ze

mình cài tom xap hoài không được, giúp mình với, cài toàn báo lỗi ....4.0.3.34. vv

trong một cộng đồng phải biết jups đỡ nhau, nói nghe haizz

dokhackhanh

Mọi người giúp em với. Pc em sd win Vista. Khi nhấn nhút Install trong Tom XAP installer thì nó hiện ra bảng: Tom XAP Installer has stopped working.

mình cũng bị thế, ban bít khắc phục chưa , biểu mình vs