• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tom XAP Installer - Phiên bản 1.2 (Update 07/02/2011)

MÁy tính SP3 thỳ cài SDK làm sao được hả bác ? Máy xách tay e mua lâu r nên ko đủ để lên vista hay win7 . SP3 cài app và game kiểu gì bây giờ hả bác Tom :(
Windows XP SP3 cài được bạn ạ nhưng phải có chút thủ thuật. Bạn sang topic này tham khảo và thực hiện nhé...

quangtring

cảm ơn bác nhiều lắm mò mãi may mà có bác trả lời nhưng tại sao nó chạy rồi bụp 1 cái nó ra thông báo

Em đau đầu quá bác ạh :((

cảm ơn bác nhiều lắm mò mãi may mà có bác trả lời nhưng tại sao nó chạy rồi bụp 1 cái nó ra thông báo

Em đau đầu quá bác ạh :((
Bạn đã cài Net CF v4.0 và Zune chưa? Có chỉnh sửa lại file baseline.dat chưa?

quangtring

Bạn đã cài Net CF v4.0 và Zune chưa? Có chỉnh sửa lại file baseline.dat chưa?

cài hết rồi và chỉnh lại cái file baseline.dat đúng như hướng dẫn rồi mod ạh. Hay là do mạng nhà e ? E để ý cái mạng wifi không chạy khi đến phần install cái sdk này mod ạh! Có cách nào khắc phục không ạ?

cài hết rồi và chỉnh lại cái file baseline.dat đúng như hướng dẫn rồi mod ạh. Hay là do mạng nhà e ? E để ý cái mạng wifi không chạy khi đến phần install cái sdk này mod ạh! Có cách nào khắc phục không ạ?
Bạn vào mạng qua WiFi chứ không phải ADSL à??? Dùng ADSL cho chắc ăn...

baogl

Update lên Nodo, cài file .xap > 80 MB bị lỗi, không cài được, có bác nào biết cách fix không ?

funnykul

Mọi người giúp em với. Pc em sd win Vista. Khi nhấn nhút Install trong Tom XAP installer thì nó hiện ra bảng: Tom XAP Installer has stopped working.

blackdoor

Manager
Mọi người giúp em với. Pc em sd win Vista. Khi nhấn nhút Install trong Tom XAP installer thì nó hiện ra bảng: Tom XAP Installer has stopped working.

Bạn thử chạy nó với quyền Administrator nhé.

blackdoor

Manager
máy em lên 7713 rồi, e, tải Tom XAP Installer về nhưng không cài được .xap, giúp em
Tom XAP Installer chỉ chạy một lần để thiết lập, sau đó chỉ cần phải chuột vào XAP là có tuỳ chọn để cài đặt, khi cài đặt thì WP phải sync với Zune và không ở chế độ khoá màn hình.

phuocpd87

Mình cũng bị giống y chang, chạy bằng administrator vẫn bị...các Bác giúp mình với

phuocpd87

tải rất nhiều file mà file nào cũng bị. Em đã cài đủ SDK, NF4.0... syn với Zune tốt vậy mà cài không được...chán
Có thể lỗi file bung và chạy lại xem sao, add file .xap đừng add nhiều file nặng quá .