• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TomTom v1.2 [All Maps] - App dẫn đường cho iPhone

Zenki

Super V.I.P
Giới thiệu TOMTOM v1.2 - ALL MAPS
Bao gồm bộ Sưu Tập gồm nhiều Maps của các nước trên thế giới

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
TomTom Western & Central Europe v1.2 [Đã Thuốc], Tested and Released!

Chỉnh sửa cuối:

Habl66

Zenki chuyển giúp mình cái Western Europe sang Mediafire được không? Thanks.

Zenki

Super V.I.P

Emyeuanh

Sao bác post bài kiểu giống câu bài thế !
Mà chưa có Map VN thì lại buồn tập 2 :(

Zenki

Super V.I.P
Sao bác post bài kiểu giống câu bài thế !
Mà chưa có Map VN thì lại buồn tập 2 :(
Chỉ muốn phân chia cho rõ ràng và rành mạch thôi. Post hết vào 1 bài thì khi qua trang khác sẽ load lại bài đầu tiên rất lâu. Số bài mình đã trên >3000 rồi còn "câu" để làm gì?

quoctuan911

Hay quá! Nhưng cho mình hỏi nếu như Iphone không có mạng thì có dùng đc không? vì giả sử mình ra nước ngoài không có internet thì không dùng đc à? vì mình biết trong iphone đâu có cai receive GPS đâu!

Zenki

Super V.I.P
Hay quá! Nhưng cho mình hỏi nếu như Iphone không có mạng thì có dùng đc không? vì giả sử mình ra nước ngoài không có internet thì không dùng đc à? vì mình biết trong iphone đâu có cai receive GPS đâu!
Map đã được nhập vào rồi thì cần đến Internet làm gì nữa bạn? Mặc định iPhone cũng có hỗ trợ GPS rồi, nên cái này hoạt động không cần đến Internet. Chỉ cần chỗ nào có sóng GPS và iPhone bắt được là dùng được.

tien113

lưu ý là ngồi trong nhà thì sóng gps k bào vờ tới, chỉ có đi ra ngoài đường thì mới có sóng thôi...

lottakaka

Cái này mình sử dụng cũng được 3 tuần rồi, good phết. GPS không pro được như HTC nhưng thi thoảng bắt được nhìn cũng cool lắm. Có điều nặng quá nên 3GS chạy sẽ nhanh hơn 3G :D.