• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TomTom v1.2 [All Maps] - App dẫn đường cho iPhone

tomcat266

oai ... sao em cài xong ... vừa vào cái bị out ra luôn .... hix hix ... Iphone 3G FW 3.0.1...

dunglamdangki

Chào các bác.

Tui đã download và cho chạy trên iphone, ok, nhưng không có bản đồ nước tôi đang ở, Hungary, có bác nào biết cách thêm bản đồ vào không? và ở đâu có thể download được map. xin cám ơn nhiều.

Zenki

Super V.I.P
Chào các bác.

Tui đã download và cho chạy trên iphone, ok, nhưng không có bản đồ nước tôi đang ở, Hungary, có bác nào biết cách thêm bản đồ vào không? và ở đâu có thể download được map. xin cám ơn nhiều.
Hungary thuộc các nước Trung Âu, bạn tìm lại trang 1 có Link Download đấy.

online60

hi, mình đang dùng 3g 16g ver 3.1.2, mình cài đặc xong, nhưng nó kô hiển thị icon trên iphone, mình vô Poof thì mình thấy nó nằm trong đó, xin chỉ mình cách sửa lổi, cám ơn ACE nhiều. Có phải Tom Tom 1.2 kô work cho ver 3.1.2 kô? thanks

Zenki

Super V.I.P
hi, mình đang dùng 3g 16g ver 3.1.2, mình cài đặc xong, nhưng nó kô hiển thị icon trên iphone, mình vô Poof thì mình thấy nó nằm trong đó, xin chỉ mình cách sửa lổi, cám ơn ACE nhiều. Có phải Tom Tom 1.2 kô work cho ver 3.1.2 kô? thanks
TomTom v1.2 chạy tốt trên FW 3.1.2 bạn ah. Bạn nói vô Poof nó nằm trong đó là sao? Mình không hiểu Poof ở đây là cái gì?

online60

Poof là phần mềm để dấu icon trên desktop của iphone đó bạn, nếu bạn kô muốn nhiều icon xuất hiện trên màn hình thì dùng phần mềm này để dấu bớt, khi nào cần dùng thì lấy icon trở ra.

Zenki

Super V.I.P
Poof là phần mềm để dấu icon trên desktop của iphone đó bạn, nếu bạn kô muốn nhiều icon xuất hiện trên màn hình thì dùng phần mềm này để dấu bớt, khi nào cần dùng thì lấy icon trở ra.
Vậy đó là vấn đề của bạn rồi chứ đâu phải lỗi của TomTom :D

tomcat266

pác zenki ơi. ... sao em cài vào .. vừa mở nó ra là lại bị văng ngay ra ngay .... cái này có cần thêm phụ kiện của tomtom ko???

Zenki

Super V.I.P
pác zenki ơi. ... sao em cài vào .. vừa mở nó ra là lại bị văng ngay ra ngay .... cái này có cần thêm phụ kiện của tomtom ko???
Không cần cài thêm phụ kiện gì cả. Khi thử cài lại xem sao. Nhớ khi cài xong, chạy Free Memory rồi vào, sợ dung lượng Map lớn, khi vào đòi hỏi nhiều Memory để Load, máy bạn lúc đó ko đủ Memory nên bị văng ra thôi ;)

online60

Không cần cài thêm phụ kiện gì cả. Khi thử cài lại xem sao. Nhớ khi cài xong, chạy Free Memory rồi vào, sợ dung lượng Map lớn, khi vào đòi hỏi nhiều Memory để Load, máy bạn lúc đó ko đủ Memory nên bị văng ra thôi ;)

xin hỏi chạy free memory là sao, xin bạn chỉ dẩn, mình cũng bị problem giống vậy đó, cám ơn nhiều.

Zenki

Super V.I.P
Hi Zenki!
Bac lam on upload lai may cai links tren dduoc hong , links 5,6 va 7 hong download dduoc. camon Bac nhieu
Mình đã Update lại rồi đấy ;)
Lần sau nhớ gõ Tiếng Việt có dấu nhé bạn ;)

Habl66

chịu chết vẫn ko chạy đc. ... xả ram rồi ... restart lại rồi nhưng nó vẫn bị thế ...chán ...

Trên 3G ko chạy được đâu bạn. Mình đã thử hết mọi cách rồi. Chỉ dùng được bản 1.0 thôi