• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TomTom v1.2 [All Maps] - App dẫn đường cho iPhone

tomcat266

ko sao đâu bạn ... trong đó có cả map france ... tớ ở CZ xài bản UK - Ireland nè :)) ...

ptnmylove

Mình cài soft này + map vào Ipod touch Gen 3 - 64GB (có GPS) nhưng không xài được, soft không kết nối GPS được. Trong khi dùng google map thì bình thường. Có bạn nào biết cách giải quyết không?
Soft này và Igo my way 2009 cái nào tốt hơn?

Thân.

tongnhattien

Xin chào! Tôi xài Iphone 3gs 32G muốn tải Tom Tom Úc tôi có thể sử dụng được không?

Zenki

Super V.I.P
Xin chào! Tôi xài Iphone 3gs 32G muốn tải Tom Tom Úc tôi có thể sử dụng được không?
Bộ TomTom của Úc nằm ở trang đầu tiên bài thứ nhì đó bạn. Link tải vẫn tốt mà. Tải về xong Sync với iPhone và sử dụng thôi ;)

phamthaitl

ko sao đâu bạn ... trong đó có cả map france ... tớ ở CZ xài bản UK - Ireland nè :)) ...

bạn ở CZ a.tải bản đó về có chạy đc không.mình tải về chạy được đúng một lần.rồi hkoong chạy nữa.bạn ở đâu cz vậy copy cho mình được không.cám ơn.

thanhgia123

Mình thấy bên Taiwan có Papago M6! hỗ trợ cho iPhone. Thằng Papago này là nhà cung cấp phần mềm cho VietMap bên mình hi vọng trong tương lai gần VietMap chịu mua bản này về việt hóa và đưa Map Việt Nam vào.

oo0xautrai0oo

Đã Update lại Link cho New Zeland :)

Chào bác ạ.

Cảm ơn bác về bộ TomTom NZ. Em down về và sử dụng tốt.

Chỉ có 1 vấn đề là.... bác có bộ TomTom NZ nào mà mới nhất không ạ? Bộ bác cho em chắc là có lâu rồi nên nhiều đường mới làm ở đây không có update bác ạ. Bác có bộ nào 2009 hoặc 2010 thì tốt quá hihii.

Cảm ơn bác.