• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TomTom v1.2 [All Maps] - App dẫn đường cho iPhone

Zenki

Super V.I.P
Chào bác ạ.

Cảm ơn bác về bộ TomTom NZ. Em down về và sử dụng tốt.

Chỉ có 1 vấn đề là.... bác có bộ TomTom NZ nào mà mới nhất không ạ? Bộ bác cho em chắc là có lâu rồi nên nhiều đường mới làm ở đây không có update bác ạ. Bác có bộ nào 2009 hoặc 2010 thì tốt quá hihii.

Cảm ơn bác.

Đường mới làm là cách đây bao lâu hả bạn? Chỉ khi nào có Update lớn thì mới có bản mới thôi, chứ mới làm thêm vài đường thì ít khi có Update lắm, vừa mới sang năm 2010 nữa nên không có bản Update cho năm 2010 đâu :D Chờ xem 1 thời gian xem sao ;)

oo0xautrai0oo

Đường mới làm là cách đây bao lâu hả bạn? Chỉ khi nào có Update lớn thì mới có bản mới thôi, chứ mới làm thêm vài đường thì ít khi có Update lắm, vừa mới sang năm 2010 nữa nên không có bản Update cho năm 2010 đâu :D Chờ xem 1 thời gian xem sao ;)

Thì í của em tức là bác đã thấy có bản update nào khác không ạ> hihii... em nghĩ bản NZ v1.2 này chắc cũng 4, 5 năm nay rồi đó. 1 số đường mới và lớn họ đã hoàn thành và đưa vào sử dụng đc cả năm nay rùi. Em phi qua đó toàn vào đường cụt hihi. Phiền bác tìm hộ em xem có bản update ko nhá.

Cảm ơn bác.

Orbit

Các Bác ơi, link của NZ die rùi bác ạ... Up lại giúp em cái, em mới qua NZ nên rất cần vì ko biết đường đi.
Thanks các bác

bch

TomTom Western & Central Europe v1.2 [Đã Thuốc], Tested and Released!

Cám ơn Zenki đã chia sẻ,xin hoi pass để unar la gì,bch đã thử PDAVIET.NET,nhung khi gần hết phần 1 thì bị lỗi,kg còn mở được nưã.Cám ơn bạn nhiều.Email của bch là bch31@hotmail.com

oo0xautrai0oo

bác ơi, có TomTom New Zealand v1.4 chưa bác?

Em thấy Tomtom nó mới update bản mới hồi tháng 6, 7 gì đó.

Cảm ơn bác

hbonline

Links từ chết đến bị thương :D, bạn ơi làm ơn Up lại link của TomTom Australia dùm nha, mình tìm nhiều site lắm rồi chổ nào cũng die hết, thanks