• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC GAME KHỦNG CỦA SEGA

Status
Không mở trả lời sau này.

samachcm

anh ngkhanhhoang ơi còn game contra nào khác kg.em đã chơi màn cuối xong rồi.đang lên máy bay tìm anh xin cái contra mới đây.

bạn cứ bấm chọn lại 1 lần nửa đi chọn các nút theo thứ tự khi đến done thì bấm nút quay lại ở dưới nút jodial nhé

quên mất,chưa post bài lên. cái vấn đề đó em sưa dc rồi, vào mục setting>check vào button keypad là dc.dù sao cũng thanks bác

ngkhanhhoang

anh ngkhanhhoang ơi còn game contra nào khác kg.em đã chơi màn cuối xong rồi.đang lên máy bay tìm anh xin cái contra mới đây.

Hơ..hơ..bạn này siêng chơi ghê nhỉ? Để mình kiếm xem chứ theo mình nghĩ chắc là hết rùi :D

tongnhatphuong

Cho tôi hỏi lúc set phím mình lỡ set nhằm phím thì muốn xóa đi để set phím khác thì làm thế nào ?

zerolenovo

mấy pro chỉ em cách cài đặt lại key đi. bây giờ nút up của em bấm nút k, m, t đều dc hết. bây giờ phải làm sao để điều chỉnh lại key

nguyendoanto

mấy pro chỉ em cách cài đặt lại key đi. bây giờ nút up của em bấm nút k, m, t đều dc hết. bây giờ phải làm sao để điều chỉnh lại key

nhấn lại nút đó 1 lần là ok.

Posted via Mobile Device

nhcuong278

hix mọi người ơi cho em hỏi là mấy cái game này làm sao để mình có thể đánh ra được những tuyệt chiêu thế hix. Chơi mấy trò đánh nhau không có tuyệt chiêu đánh ức chế lắm. Em thử đủ moi nút rồi mà không thể nào dùng được tuyệt chiêu hix ai biết chỉ giùm em với nha

hoanvu2222

p990i làm sao để cài key chơi ở chế độ đóng bàn phím vậy, chỉ mình cài dc ko

Status
Không mở trả lời sau này.