• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC GAME KHỦNG CỦA SEGA

Status
Không mở trả lời sau này.

ttvn91

New ROMS

* NinjaGaiden nổi tiếng, vang bóng 1 thời! ;)

* Đua xe thường thấy ở các trung tâm giải trí 2000VNĐ/xèng! :D

* Đua xe đánh nhau Roadrash đã quá nổi tiếng! :D

* Contra, khỏi cần giới thiệu thêm!

Tất cả đều có ở đây để thỏa mãn cơn khát game cho anh em nhé! :)
Có thể tự điều chỉnh nút lại cho phù hợp với từng trò chơi, mình đã nén file rar lại từ 5MB xuống 2.5MB cho mọi người download nhanh hơn! Chúc mọi người vui vẻ! ;)

Chỉnh sửa cuối:
* NinjaGaiden nổi tiếng, vang bóng 1 thời! ;)

* Đua xe thường thấy ở các trung tâm giải trí 2000VNĐ/xèng! :D

* Đua xe đánh nhau Roadrash đã quá nổi tiếng! :D

* Contra, khỏi cần giới thiệu thêm!

Tất cả đều có ở đây để thỏa mãn cơn khát game cho anh em nhé! :)
Có thể tự điều chỉnh nút lại cho phù hợp với từng trò chơi, mình đã nén file rar lại từ 5MB xuống 2.5MB cho mọi người download nhanh hơn! Chúc mọi người vui vẻ! ;)

đại ca ơi, Đua xe đánh nhau Roadrash này sao chơi dc vậy, làm sao để chạy lên.em mún chạy dc là phải nhấn đè phím quẹo trái với quẹo phải.như thế thì bất tiện quá.
còn cái trò CONTRA, em dùng nút playmusic cạnh Jogdial bên hông của P990i để bắn súng nhưng mà nấn lâu là nó lại chạy thằng mediaplayer. làm sao chỉnh dc đây.sử dụng phím khác thì bất tiện trong lúc bắn quá
với lại mấy game này chơi tốn Pin quá. có cách nào chỉnh để tiết kiệm Pin ko vậy?

Chỉnh sửa cuối:

ttvn91

Trò roadrash bạn chỉnh phím jog dial thay cho phím mediaplayer (tức là nút B) và q,a cho trái phải, phím w (tức là nút A) cho đấm thì sẽ chơi dễ hơn!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Trò roadrash bạn chỉnh phím jog dial thay cho phím mediaplayer (tức là nút B) và q,a cho trái phải, phím w (tức là nút A) cho đấm thì sẽ chơi dễ hơn!
Posted via Mobile Device

dù sao cũng THANKS bác 1 phát, thế còn trò kia thì thế nào sử lí nó đây.

ttvn91

Trò contra công nhận là chơi hơi khó thật, vì hầu hết các phím hột gạo của P990i đều xếp sát nhau, tuy nhiên bạn thấy ngón tay để ở vị trí nào là dễ bấm nhất thì set cho 4 phím chuyển hướng đó cạnh nhau, còn phím bắn và nhảy có thể thay bằng jog dial (nút bắn) và mediaplayer (nút nhảy cho khỏi vào media vì thường thì ko ai giữ nút nhảy quá lâu!), nếu set được cho nút @ thì cũng hay!
Chúc bạn vui vẻ!
PS: Muốn tiết kiệm pin thì giảm độ sáng màn hình và tắt tiếng đi bạn nhé! Mình thường nằm trong chăn và để độ sáng 0, chơi vẫn rõ ràng và hình ảnh đẹp nữa!

Chỉnh sửa cuối:
độc thiệt, bác này vào trong chăn chơi game cơ đấy.thường thì người ta vào trong chăn để.........hehehehehe.nói chơi thôi. cái trò contra mình vẫn set nút media để bắn dc bác ạ,nhưng mà phải vào configuare>setting>suond: chọn enable suond nhưng đừng check mấy dòng duói là dc.để cho nó khỏi bật tếng khi chơi>tốn pin.mà giữ mãi phim media ó vẫn ko chạy media player
mà mấy thằng nay, dug lượng chì có 2,3 MB thôi mà cũng chơi ram khiếp thật.1 trò đánh nhau gì đó bên trag 3 ấy, nó quất hêt của em những 7Mb.dã man thiệt.mà pin nó lấy đi thì thoi đừng hỏi nữa

Chỉnh sửa cuối:
Hi all, :D

Thêm một game khủng mới nữa nha..hơn 4MB nhé :D

WWF WRESTLING MANIA ARCADE

Screen shots:

Link down: http://www.4shared.com/file/75747601/fdf462e/WWF_Wrestlemania_Arcade.html

Cách cài đặt các bạn xem ở đầu trang nhé. Thanks for your attention!!! =D>

đại ca,trò này bữa trước em set nut M,K,I đế đấnh đấm,vào chơi bình thường,đánh sướng lắm,nhưng mà sao hôm nay tự nhiên vào đánh đấm ko dc ữa. quay ra chỗ KEY thì thấy mất các nút thiết đặt như X,Y,Z rồi. sao cho nó hiện ra lại đây

samachcm

các bác cho em hỏi sao em tải cái contra về kg dc.tải bằng pc thi đc 99% là kg tải đc nữa.con tải bằng cái p990i thi kg có cái nút để bấm down.em thích cái game này quá.thank rồi mà kg tải đc.:((

các bác cho em hỏi sao em tải cái contra về kg dc.tải bằng pc thi đc 99% là kg tải đc nữa.con tải bằng cái p990i thi kg có cái nút để bấm down.em thích cái game này quá.thank rồi mà kg tải đc.:((

links vẫn còn sống nhăn răng ấy chứ bạn, tớ mới đao bữa trước rồi.vãn còn lưu trong máy.chắc bạn dùng IDM5.11 rồi nên mới 99,99%,còn cái down bằng P990i thì tớ chịu.nếu thích game contra mà nhác down thì PM tớ phát tớ onlai gửi cho.ko thì để cái mail ở diendan,tớ gửi qua
nick tơ đây : anhthanh_love_leahdizon

samachcm

bạn gởi qua mail cho mình nhé.mình thik trò này lắm.mail mình đay.maiquocdoan@yahoo.com.vn.thank bạn nhiều

ttvn91

Mình check lại link vẫn ổn mà bạn! Có lẽ tại IDM của bạn có chút trục trặc! Thôi chờ anh Hoàng up luôn mấy game mới nha bạn!

samachcm

các bác cho em hỏi.ở trang 5 ngay chổ contra khỏi cần giới thiệu nữa.tất cả điều có ở đây.sao em bấm vào chỗ ở đây mà tải hoài kg đc.tải đc 99'99 là dừng lại.bác nào có cái file roms.rar cho em xin với.thank nhiều lắm

ttvn91

Up lại cho các bạn không download được, có thêm các game:
- Batman
- Aladdin và cây đèn thần
- Dragon Ball Z
- Sonic
- Golden Axe
http://drop.io/segagenesisrom
Link direct download rất nhanh!
Chúc các bạn vui vẻ!

Chỉnh sửa cuối:

19toan74

các bác cho em hỏi.ở trang 5 ngay chổ contra khỏi cần giới thiệu nữa.tất cả điều có ở đây.sao em bấm vào chỗ ở đây mà tải hoài kg đc.tải đc 99'99 là dừng lại.bác nào có cái file roms.rar cho em xin với.thank nhiều lắm

bạn thử down bằng phần mềm Orbit đi mình down rất tốt được tất cả bạn tìm trên google là orbit nhé nếu bạn dùng IDM phải là bản mới thì sẽ kô bị 99,99%

samachcm

sao cái game contra4 em tải về thấy canhe chơi kg giống như trong hình trên diễn đàn.các bác có cái contra nào ma cảnh chơi giống như cai hình đã thấy ở trên kg

Status
Không mở trả lời sau này.