• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

gautuibacmy

vẫn thế.em làm rồi chán thật chắc do cái FW 20.00.0 của N81 nó mới quá hay sao mà toàn bị lỗi này hĩ.cũng có người bị giống ẻm rồi

máy mình cũng vậy có cài lần nào đâu mà kêu có sẵn:-??, bác nào biết giúp với

tlong_hau

nếu dùng trình duyệt web mặc định của máy là xem được flash thôi. Opera Mini thì nó bỏ đi rồi :d. Hoặc bạn có thể cài bản Opera đầy dủ thì có thể xem Flash song tốc độ lướt = GPRS hơi chậm :D
Mình dùng trình duyệt mặc định đâu có xem được nhỉ :( hix hix

C

cruel

Guest
[Hỏi] Cách sử dụng GPS trên N78 ???

Tình hình là em mới mua con N78 nhưng ko biết sử dụng GPS cho nó. Ai hướng dẫn giúp em với đc ko ?

nguyenvansang

Well-Known Member
Bạn ở đâu??? Bạn cần nói nơi bạn ở thì mới biết nơi đó có hỗ trợ bản đồ hay ko. Chứ ko cơ bản đồ số trong máy thì GPS để làm gì nữa!

romatische

sao dung minh con o2 vo thi coi duoc con N81 thi vao khong coi duoc ban oi...no khong doc ra khong hieu sao nua ?? voi lai muốn thay tên mạng cho N81 như Vietel đổi thành tên mình thì làm sao bạn. Bạn còn biết trang nào coi truyền hình qua mạng như pda.vn không ? thanx nha

tlong_hau

Nghe nhạc trực tuyến trên PDA.VN

Mình dùng N73 kết nối internet với PC nên tốc độ cũng khá Ok, tầm 100Kbs thì chắc nghe được nhạc online trên PDA.vn ..Nhưng mỗi khi kicks vào link nhạc nó tự nhảy sang RealPlayer ..mà cái này ko đọc được WMA thì phải hix hix .:( làm sao để nghe online đây nhỉ :( ..

tlong_hau

À còn vấn đề nữa là mình ko xem được youtube trên N73 hix hix cái realplayer nó bị làm sao í ,. toàn báo lỗi :( hix hix

nguyenpa

Super V.I.P
hic ko có máy, nếu muốn nghe nhạc và xem phim online = dòng os 9.1 , thì bạn phải vào vào realplayer -> setting -> chọn qua tab proxy và nework -> network -> defaul access point -> chọn địa chỉ mà bạn dùng để truy cập internet.

Các máy có wifi -> vào cài đặt tạo 1 access ponit mới -> khi truy cập phải dùng access point này mới xem được :p

Ko có máy nếu có sẽ hướng dẫn rõ ràng hơn :)

nguyenpa

Super V.I.P
Muốn xem được bạn phải dùng wlan wizal -> chọn wifi mà bạn truy cập làm dèault access point thì mới xem được.

Vì trang pda.vn dùng files video là *.rm nên bạn mới xem online được.

Còn sắp tới N96 đọc được wmv thì có thể sẽ coi được nhiều trang :p

nguyenpa

Super V.I.P
Muốn xem được bạn phải dùng wlan wizal -> chọn wifi mà bạn truy cập làm dèault access point thì mới xem được.

Vì trang pda.vn dùng files video là *.rm nên bạn mới xem online được.

Còn sắp tới N96 đọc được wmv thì có thể sẽ coi được nhiều trang :p

LeHai85

hiện tai xem ti vi tren pda.vn đã xem được ..em mới thử mà ..ok ..n95...n81.wifi là ok

kennho

Mình vào pda.vn tới trang chon kinh connect thì nó báo như vậy là sao mấy bạn ? Mình sài N95-2

Status
Không mở trả lời sau này.