• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhnam711

ái chà hình như n96 không có chế độ rung thì phải, nếu đúng như vậy thì hết love n96 rùi :D:D:D:D:D:D:D

một đời ghét nhất là đt màn hình cảm ứng,chơi game khó, nhắn tin cũng khó, làm gì cũng khó, nhanh chán. mà ra n98 thì sao chứ nhỉ, ra n98 thì n96 tự nhiên không xem tv được à,ra n98 thì n96 tự nhiên chụp hình chỉ còn 2 chấm à....love n96;;);;);;)

N96 vẫn là N96 nhưng có người sẽ quay sang xuýt xoa con N98:|

lấy cái n73 so với cái n77 (độ sáng màn hình tối đa) xem màn hình cái nào đẹp hơn. thử dùng mỗi máy chụp một tấm coi cái nào cho hình(xem trên máy) đẹp hơn.

Chưa bao giờ thích N77, lý do thì ko nêu ra, gây loãng topic nhưng nếu hiểu sâu 1 tí về điện thoại xem tivi sẽ rõ.

N96 không đẹp, nam tính bằng N95 8G. Giống N81 quá. Chức năng thì phải cầm tay vọc mới biết, nhưng đồ họa 3D không bằng N95 rồi:)

tal0v3t

:pưm..mình cũng thấy N96 có vẻ quá tròng trịa..ko đẹp lắm..các bạn thấy sao thỳ tùy :p:p

AnhTu

Super V.I.P
Phải cầm trên tay con Samsung thì mới thấy được cái hay của nó :D mình vô tình cầm được chiếc máy này của ông anh đang làm bên Samsung, phải nói máy không có điều gì chê, buổi tối chụp hình phải nói tuyệt vời, chất lượng hình ảnh khỏi chê. Giao diện rất đẹp, và nếu Nokia muốn cạnh tranh thị trường cùng Samsung có lẽ cần phải cải tiến nhiều hơn nữa.

boybreakln

nếu không kết nối đc thì phải thiết lập IP cho máy vào : setting/connect/access point/ bạn chọn vào cái mạng wifi của bạn rồi ấn phần option/advance setting/Ivp 4 rồi nhập IP và các thông số của mạng wifi vào là ok.

Cho em hỏi là những chữ in đậm mình có thể lấy từ đâu????

zidane89

N93i không kết nối được với PC

Các anh ơi giúp em với: khi kết nối N93i với PC thi bị như thế này

zidane89

Em đã cài lại win và bản PC suite cho N93i mà vẫn bị như thế. Dây cáp USB của máy vẫn tốt.

Em đã cài lại win và bản PC suite cho N93i mà vẫn bị như thế. Dây cáp USB của máy vẫn tốt.

Thiếu nokia connectivity cable. Tìm google hoặc pm tui gửi qua cho. Mà thui bác tự tìm cho lẹ, gõ cụm từ " nokia connectivity cable driver" vào google sẽ thấy.

Zenki

Super V.I.P
Cho em hỏi là những chữ in đậm mình có thể lấy từ đâu????

Bạn dùng máy tính. Ở dưới thanh Taskbar có cái Connection Icon. Click phải vào chọn Status. Nó sẽ hiện lên 1 cái bảng gọi là Wireless Network Connection Status. Tìm nhấn vào chữ Details trong bảng đó nó sẽ hiện ra đầy đủ :D

zidane89

Anh ơi! em đã làm như anh nói nhưng vẫn bị như thế :(. Phiền anh giúp em thêm lần nữa, em muốn up firmware cho N93i mà.

Zenki

Super V.I.P
Anh ơi! em đã làm như anh nói nhưng vẫn bị như thế :(. Phiền anh giúp em thêm lần nữa, em muốn up firmware cho N93i mà.

Bạn thử đổi vị trí cắm cổng USB xem sao ? Nếu không được thì thử cable mới xem thế nào.

Kojiro

Super V.I.P
Nên thử cáp mới vì đây cp1 thể do tiếp xúc của cáp quá dở, mình gặp rp62i, thay cáp là xong ngay. Nhất là các dòng điện thoại dùng cáp DKU5, chân cáp tiếp xúc máy dở lắm.

zidane89

Cáp cho N93i là CA-53, em đã thử cho Nokia E65 kết nối vẫn tốt. Vậy mà cứ cho sang N93i là bị như vậy.

devil13

cái này lâu rồi ,bạn bị nó lừa rồi ,đây là điện thoại n95 touchscreen nhưng là hàng nhái của trung quốc

Zenki

Super V.I.P
cái này lâu rồi ,bạn bị nó lừa rồi ,đây là điện thoại n95 touchscreen nhưng là hàng nhái của trung quốc

Không phải hàng nhái của TQ đâu bạn ah. Hàng N95 thật đó. Hàng nhái của TQ thì mình nhìn mình biết. Màn hình hàng nhái của TQ nhìn nó khác. Mình có nhìn qua rồi nên biết. Cái ở trên là của bác P@sco đấy. Bác í dùng kĩ xảo lừa anh em đấy. Nhìn kĩ sẽ thấy rõ.

Hình của N95 Trung Quốc đây

namhunghihi

EM biết nè. Nó dùng Remote profresional 1 thằng dùng pc một thằng thò tay chọt chọt. chứ thật ra làm gì có touch trên N95

kaizuki

theo tui mỗi cái nó có cái hay riêng đối với người sử dugn lâu năm của Nokia thì chắc chắn sẽ ko thích Samsung bằng Nokia và ngược lại . Nhưng nếu mà theo tui thì cái N96 nó sẽ hay hơn con Inno vì thấy bề ngoài có vẻ trơi hơn , nhìn Inno nó ko dc thích lém . Chức năng cùng thấy hay hơn vì Sym S60 3rd OS9.3 nối liến với N96 nó đi vào tiềm thức rồi hiii . Chỉ tiếc N96 lại ko có rung máy giá cả cua cả 2 khá là đắt chắc N96 cũng phải cỡ 800€ còn Inno chắc cũng khoảng đáy haizzz. Đợi năm sau có cái nào mới mua chơi dzay

Status
Không mở trả lời sau này.