• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

spiderman_anhvu

:( Dòng chữ nó ghi thế mà bác bảo có version firmware mới :-/ Làm mình tưởng bở rằng con N82 của mình cũng sắp có fw mới :|

spiderman_anhvu

ạck tình hình là máy e no bi cái lỗi load hinh với nhạc chậm quá...lúc e format thẻ trê máy tính có hỏi chỉnh tốc độ..không bít co bị ảnh hưởng j ko các bác...và mỗi lần mở máy lên nó báo là "unable to complete instralation from memorycard. to install reaining applications go to application manager"...là bị gì vậy các bác..???
To romano: chi sài một số phần mềm đã sign thôi bác àh

Cái thông báo của bạn hình như là format máy nhưng trong thẻ vẫn còn sót lại 1 số rác nên lúc khởi động sẽ mở màn hình installing lên. Theo mình, bạn format máy, format thẻ nhớ trên PC sau đó khởi động mobile, cắm thẻ nhớ vào rồi format thẻ lần nữa bằng mobile. Chắc chắn là hết rác ngay :)

verylove

cái NSU này hay bắt mình down cái mới về lắm >.< nên bạn tưởg là FW cho N95 củng fải thôi ^^!

htuan75

Cách cài vietmap S17 cho máy E71

Em đã cài thử vào máy nhưng k sử dụng được. Máy chỉ hiện lên câu: "đang chờ nạp dữ liễu cho lần sử dụng đầu tiên" rồi biến mất.

Bác nào biết chỉ dẫn cho em..

Cảm ơn.

0938399557

MÌnh đã thử cách cài game cho n82 rồi nhưng ho được.Bạn nào có thể hướng dẫn chi tiết cho mìng ko??Mình biết ơn rất nhiều!!

Mr_Tommy

Thảo luận sử dụng soft chat sao cho pro

Xin hỏi các bạn nên sử dụng phần mềm chat nào cho tiện và pro nhất. Mình đang dùng N73ME mà ko biết nên sử dụng phần mềm nào tốt nhất.
Mình dùng slick nhưng nó bị lỗi hoài nên rất chán. Mình đã add nick nhưng bạn chat của mình pm nó vẫn xuất hiện dưới dạng tin nhắn off rất khó chịu.
Yamee thì đăng nhập xong list bạn trắng tinh ko thể chat nổi :-??. Ko hiểu vì sao dù đã cài đi cài lại rất nhiều lần. Cứ loading contacts xong là nó dừng lại hoặc vào đc nhưng ko hiện nick chat.
Mình đã thử chuyển sang dùng SHmeassegar nhưng cứ dùng 1 time nó lại báo lỗi ko hiểu vì sao.
Có ai giúp mình cho 1 lời khuyên nên sử dụng phần mềm nào tốt nhất ko. Thank nhiều. Có thể xem đc avartar thì càng tốt :D

tienlp

Cục sạc N82 có giống N81 ko ạh ? :-??
Chứ em thấy cục sạc của N81 & N96 sạc nóng lắm, nhất là khi ngồi cày game n-gage đến khi pin còn 1 vạch :-??

xiaohuang

Mình xài N73 ME pin tới 1100 mAh mà chẳng thấy nóng gì cả. Theo mình nóng là do ổ cắm điện kém quá, ko cung cấp đủ điện nên nó mới phát hoả. Cẩn thận nóng quá nổ Pin luôn đó =))

huysmall

Nóng bốc hỏa thì coi chừng ko khéo đi tiêu viên pin ấy. Bro đem ra hãng bh xem sao nhé.

Shmessenger thì dùng sau 2 tuần lại lên trang chủ reg một cái ID khác mới chat được tiếp, cái đó là ổn nhất đó.
Có gì thì vào nơi thảo luận yêu cầu phần mềm chứ đưa riêng 1 topic mất công mod gom vào.

pphuc96

sạc mà bốc hỏa như bạn nói thì nên đem ra hãng cho nó đổi lại đi bạn à

lamnt0702

Xin hỏi các bạn nên sử dụng phần mềm chat nào cho tiện và pro nhất. Mình đang dùng N73ME mà ko biết nên sử dụng phần mềm nào tốt nhất.
Mình dùng slick nhưng nó bị lỗi hoài nên rất chán. Mình đã add nick nhưng bạn chat của mình pm nó vẫn xuất hiện dưới dạng tin nhắn off rất khó chịu.
Yamee thì đăng nhập xong list bạn trắng tinh ko thể chat nổi :-??. Ko hiểu vì sao dù đã cài đi cài lại rất nhiều lần. Cứ loading contacts xong là nó dừng lại hoặc vào đc nhưng ko hiện nick chat.
Mình đã thử chuyển sang dùng SHmeassegar nhưng cứ dùng 1 time nó lại báo lỗi ko hiểu vì sao.
Có ai giúp mình cho 1 lời khuyên nên sử dụng phần mềm nào tốt nhất ko. Thank nhiều. Có thể xem đc avartar thì càng tốt :D

Thứ 1 là bạn ko nên lập topic ở đây,từ sau mời bạn vào topic này để yêu cầu soft :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=15527

Thứ 2,đây là thứ bạn cần đây,đáp ứng đủ nhu cầu của bạn luôn :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=41581

Mr_Tommy

Mình ko yêu cầu soft mà mình lập topic này để mọi ng thảo luận nên sử dụng phần mềm nào chat cho hiểu quả thôi. Các bạn hiểu sai rồi.

TraiNgheoHn

Bạn có thể dùng pm Vi-chat , pm này có thể add nick của người khác vào rất tiện, lại có thể xem được dung lượng mình dùng ngay bên cạnh nữa.

boredom293

Shmessenger thì dùng sau 2 tuần lại lên trang chủ reg một cái ID khác mới chat được tiếp, cái đó là ổn nhất đó.
Có gì thì vào nơi thảo luận yêu cầu phần mềm chứ đưa riêng 1 topic mất công mod gom vào.
tui dùg hoài có sao đâu nhỉ, dùg rất tốt.

Status
Không mở trả lời sau này.