• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_Tommy

Bạn có thể dùng pm Vi-chat , pm này có thể add nick của người khác vào rất tiện, lại có thể xem được dung lượng mình dùng ngay bên cạnh nữa.

hì vi chat mạng ko ổn định lắm nên chat đc 1 lúc lại bị dis ra rất khó chịu. Bạn có phần mềm nào hay hơn nữa ko.

tui dùg hoài có sao đâu nhỉ, dùg rất tốt.

mình dùng đc 1 time máy lại báo java bị lỗi bạn ah. Ko hiểu sao nữa phải cài lại mới dùng đc.

spiderman_anhvu

Mình thấy có soft IM+ cũng ngon đó bạn. Hồi trước xài PPC thấy soft đó cũng ok phết. Mà sao máy bạn gặp nhiều lỗi thế nhỉ? Mình hiện đang sử dụng cả slick thấy vẫn ngon lành mà, có gặp lỗi gì đâu :)

zippi

tiện thể ai dùng IM8+ cho em hỏi cái : Làm thế nào để nó ko auto save avatar của bạn chat vào Images vậy :| ? ... mỗi lần ol nó lưu gần 100 cái hình thi` toi roy` :|

boredom293

mình dùng đc 1 time máy lại báo java bị lỗi bạn ah. Ko hiểu sao nữa phải cài lại mới dùng đc.
tôi dùg bản 3.0 thỉnh thoảg có báo lỗi Java nhưg restart lại vào bt, nói chug thấy cái này giao diện đẹp, đơn giản, mỗi tội bản 3.0 Beta bị cái lỗi ko đặt dc stt

hutzest

Hỏi về cách cài email cho e 63

các bác làm ơn chỉ giúp cách cài emai cho e 63 với.em dùng emai vnn.vn.
cám ơn các bác nhé!

taiphong

Cục sạc N82 có giống N81 ko ạh ? :-??
Chứ em thấy cục sạc của N81 & N96 sạc nóng lắm, nhất là khi ngồi cày game n-gage đến khi pin còn 1 vạch :-??

N81 và N82 hầu như phụ kiện là như nhau (tuy tai N82 k có nút next bài như tai N81 ), tuy nhiên sạc thì m k rõ lắm. trên nguyên tắc là k dùng dt (hạn chế) khi đang sạc, như thế chai pin và rất nóng, vì pin vừa nạp vừa xả. bạn nên sạc đầy rồi mới chơi game nhé. Một số người còn tắt dt khi sạc kìa (sạc đêm)

spiderman_anhvu

Bạn thiết lập các thông số cho incoming mail và outgoing mail như sau:

Incoming mail (POP3): mail.vnn.vn
Outgoing mail (SMTP): smtp.vnn.vn

Điền username và password để truy cập, vậy là xong bạn ạ :)

spiderman_anhvu

Theo mình cái quan trọng là xem pin có nóng không thôi, chứ sạc nóng hay không thì quan trọng gì :), sạc nóng mà pin và máy vẫn bình thường thì không sao đâu. Mà như các bạn ở trên nói, đúng là không được vừa chơi game vừa sạc đâu nhé, máy nóng rực rồi chai pin nhanh lắm. Người ta còn kiêng cả vừa gọi điện lúc máy đang sạc cơ mà :)

O2_Atom

Hôm nay em mới lại có thắc mắc mới ạ:D

1) Có Tool nào có thể đổi tên Theme của S60v3, mà chạy trên PC ko ạ. Em ngại phải cài phần mềm lên Mobile lắm. Có khá nhiều Theme đẹp trên PDAViet, nhưng cái tên của nó thì cứ !@#$%^&*()_! hết cả lên:((

2) Nên cài Theme lên Memory hay MemCard ạ? Cài lên MemCard thì save bộ nhớ, nhưng Theme là cái chạy thường trực, cài lên Memory liệu có cải thiện tốc độ, save pin ... gì hơn ko ạ:)

vankya1

Thẻ nhớ lỗi unable

cấcnh ơi cho em hỏi thẻ nhớ 2g của sao sao mỗi lần cài ứng dụng là nó báo lỗi unable mà cũng ývới ứng dụng đó cài trên máy thì ok
cho em cách giải quyet đi anh em pdaviet ơi:((

Kojiro

Super V.I.P
cấcnh ơi cho em hỏi thẻ nhớ 2g của sao sao mỗi lần cài ứng dụng là nó báo lỗi unable mà cũng ývới ứng dụng đó cài trên máy thì ok
cho em cách giải quyet đi anh em pdaviet ơi:((

Lỗi gì nói cho rõ nha bạn! Unable to install hay là unable gì? Mà đọc bài bạn cũng hơi khó hiểu đó :-?

vankya1

dạ đúng là lỗi Unable to install đó anh . có cách nào giải quyết lỗi này ko anh

minhphuong_197

Bạn thử 4mat lại thẻ nhớ đi rồi cài lại xem. Thẻ gắn ngoài hay bị thế lắm, lần trước mình cũng bị thế, cop nhạc vào máy còn không nhận cơ:mad:)

Status
Không mở trả lời sau này.