• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

k7rapper

Bạn thử chup rồi úp nhé.Đc thế thì chuẩn quá.

mình up ảnh chụp quạt cho bạn xem đây
:(:(:( xin lỗi quạt hơi bẩn vì lâu ngày không dùng

còn đây là con 5220 của vợ em ( người trong ảnh ý ;;))
17022009448.jpg (1.3 MB)

kiemvuongvn

lập cái này ra cho mấy bác đầu nóng zô gây nhau thêm thì có!

mỗi cái có ưu khuyết riêng, thích cái nào thì xài cái đó, thêm câu tiền nào của đó nữa thì tui cho N82 9đ, còn N95 8G 10đ ( trong N-Series)

rồi xong, close topic tránh hiềm khích xích mích lẫn nhau!

kiemvuongvn

Solo tress với N95 không ;)

trc là 140 cái .giờ là 160 cài rồi.Cài nhiều cũng không dùng đến nhưng mà lười xóa vì cũng không ảnh hưởng đến tốc độ.Theo mình thì N82 chỉ hơn mỗi cái là lúc chụp hình cái đèn đỏ nó chiều đúng vào chỗ muốn chup .Độ nét thì cũng thế.Còn mình nghe nói là N82 chụp cái quạt trần đang quay mà thấy rõ 3 cánh thì khủng thật nhưng mà không tin cho lắm :D

bác này xài cái avatar "độc" thế mà ko Mod nào nhắc à :D

lộ liễu wá :-/

mình up ảnh chụp quạt cho bạn xem đây
:(:(:( xin lỗi quạt hơi bẩn vì lâu ngày không dùng

còn đây là con 5220 của vợ em ( người trong ảnh ý ;;))

N82 chụp hình thì top trong Nokia rồi, vài bữa so với N86 thử thế nào :D

kp_enter

đã có topic hướng dẫn hack những FW mới rồi mà bạn. Bạn có thể tham khảo cách hack bằng HelloOX nhé

kiemvuongvn

2 cái này mới chụp tức thì, đang way vù vù maximum lun! b-)

1 con bị bể 1 miếng mà nó cũng chụp ok lun >:)

quạt trần cũng thế thôi à :D

vuvantuan59

chụp hình thì n82 hơn n95 .. nhưng nghe nhạc thì n95 ăn đứt ^^
Posted via Mobile Device
đúng như lời bác này nói nhưng mình bổ sung N82 có đèn xenon chụp ban đêm còn nét hơn ban ngày luôn ! (n95 hơn N82 chắc mỗi cái trượt )
Với lại nghe nhạc thì như nhau thôi !

ANHTUAN9791

Posted via Mobile Device
đúng như lời bác này nói nhưng mình bổ sung N82 có đèn xenon chụp ban đêm còn nét hơn ban ngày luôn ! (n95 hơn N82 chắc mỗi cái trượt )
Với lại nghe nhạc thì như nhau thôi !

Sao lại mỗi cái trượt,cái screen thì phải nói là phân biệt rõ kẻ trên người dưới chứ!Hình thức nữa chứ,ai dám nói N82 đẹp hơn N95 không?

Grindcore

Cái quạt nhà cậu k7rapper giống cái quạt bẩn nhà mình đến lạ lùng =)) , điện hơi tối nên hình ko nét mấy...

Nhìn quả ảnh này mới vãi, cứ gọi là hoa mắt chóng mặt luôn, N95 chụp cũng hiệu ứng phết =)) =)) =))

ANHTUAN9791

Cái quạt nhà cậu k7rapper giống cái quạt bẩn nhà mình đến lạ lùng =)) , điện hơi tối nên hình ko nét mấy...

Nhìn quả ảnh này mới vãi, cứ gọi là hoa mắt chóng mặt luôn, N95 chụp cũng hiệu ứng phết =)) =)) =))

Dưng mà cài quạt nhà cậu k7rapper bẩn thế không biết có còn chạy được không nhỉ!?Nhìn sao giống đứng yên wa vậy?Hay là N82 chụp hình đỉnh thế nhỉ!Bác buộc cái sợi chỉ vào lồng quạt rồi làm ơn chụp lại dùm mình được không?

Grindcore

Nghe cũng hợp lý đấy nhỉ, nhìn còn N95 nó chụp đem so sánh với N82 mà nản quá đi :))

zippi

lại cãi nhau típ à ~.~ ...

Cả 2 cái xét về nge nhạc đều thua xa ko thấy bờ so với SL45 của em. Ko tin mời ra thử :)

ThAngNgO_

chup đc cái quạt đang chạy thế thì các máy ảnh vứt xọt rác hết, thế mà các bác cũng tin :(

tuvotongdn

Pass sau khi update fw (RM-437; E3)

Mình vừa mới chạy fw RM-437-E63 của E 63 nhưng khi bật máy lên thì nó dòi pass code mình đã thử điển 12345 ,0000 thậm chí pass của mình cài vào máy trước khi update . Tất cả đều ko đc, các bạn có biết pass là gì ko? (mình chức năng update của PC suite)

Thanks!

kiemvuongvn

chup đc cái quạt đang chạy thế thì các máy ảnh vứt xọt rác hết, thế mà các bác cũng tin :(

ý bạn là sao? là bạn nói tụi mình chụp lúc quạt đứng á hả? :-?

đúng là lúc chụp xong tui cũng ko tin vào mắt mình là nó y chang đứng yên mà trong khi cả 2 quạt đều way maximum :-??

thế các bác muốn chứng minh nó way thế nào tôi chiều thế đấy! chụp xong mới thấy con N82 hơn hẳn N95 cả 1 cái đầu, cùng là 5MP mà khác nhau rõ thật =D>

ANHTUAN9791

thế các bác muốn chứng minh nó way thế nào tôi chiều thế đấy! chụp xong mới thấy con N82 hơn hẳn N95 cả 1 cái đầu, cùng là 5MP mà khác nhau rõ thật =D>
Bác buộc cái sợi chỉ vào lồng quạt rồi làm ơn chụp lại dùm mình được không?

j_cage

Member
ý bạn là sao? là bạn nói tụi mình chụp lúc quạt đứng á hả? :-?

đúng là lúc chụp xong tui cũng ko tin vào mắt mình là nó y chang đứng yên mà trong khi cả 2 quạt đều way maximum :-??

chắc là bác dùng tay quay cho cánh quạt quay lờ đờ vài vòng rồi lấy đt chụp mới đc như thế, tôi đi trên đường ngồi sau xe máy chụp nhà cửa còn thấy nó bị nghiêng nghiêng đi vì tốc độ di chuyển, làm gì có chuyển quạt chạy vù vù mà bác chụp 1 phát cánh nào ra cánh đấy mà nét thế kia=))=)), tớ là tớ chẳng tin tí nào!

DEVIL_BESIDE_YOU

cái nào cũng xài qua n95 xài 2 cái n95 thường và 1 cái 8gb.N82 thì xài 1 cái đen 1 cái bạc..mình thích n95 thường nhất:D

Status
Không mở trả lời sau này.