• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

k7rapper

Các ông này ngộ thật.Câu trc thì bảo mua N82 đi.Câu sau lai bảo mới đổi N95 8G đc 2 tuần.Khác gì bảo ng ta mua N82 thử xong mua N95 8G.Dạy cách đốt tiền à :O.Đang dùng N95 thường đây này.Có lần cài phần mềm và game cho N82 rồi.Màn hình bé + tối + độ sắc nét thua N95 kể cả thường.Tốc độ với N95 -1 cài 50 phần mềm + 140 theme + 23 game n-GAGE + 4G music va clip vàng anh mà vẫn chạy chẳng kém gì N82 cả.CÒn nữa.Phím N82 thì chắc chắn là không bằng N95 rồi.Kiểu dáng thì tùy sở thích nhưng từ khi có N95 thấy có đúng 1 đưa con gái dùng còn đâu toàn con trai.

Cài đc 140theme cơ á.
N82 mình đang dùng v 10.0.46 đây.không hề lỗi tý gì. Nghe nhạc = adapter sound N78 + tai nghe sony ericsson w810i chuẩn luôn nhưng ít nghe bởi nghe = psp slim sướng hơn
Posted via Mobile Device

qwerty123

Xin Cách Unlock cho N96

Mình có 1 N96 gửi từ nước ngoài về nhưng lắp sim vào khôg dùng được . Bạn nào có cách j chỉ cho mình vơi . Máy mình bị khóa mạng bởi vodafone

viplexus

phải, thủ công sao diệt đc :D
Sài KIS đi, chẳng sợ gì hết nữa, cứ gọi là say goodbye với đám Virus luôn, mình dùng KIS7.0 hạn vĩnh viễn nè ;))

Kis của bác dũng nói là diệt được Virus .exe như e nói trên thẻ nhớ hay ntn a?

bluedragon0307

Thắc mắc về Opera

Mọi người có ai biết cách làm cho Opera thành trình duyệt web mặc định trên fone ko, chỉ giúp em với. Em nghe nói còn có thể tăng tốc Opera trên fone nữa, sự thật có phải thế ko ah?

Grindcore

Vô học nên mới phán 1 câu như vậy :)). Kiểu này chắc phải lập clan N95 8Gb vs N82 thôi. Mà phần thắng sẽ thuộc về N95 8Gb =))

kiemvuongvn

mỗi cái có ưu khuyết riêng, thích cái gì thì xài cái đó!

ai xài cái gì thì khen cái đó thui!

cãi nhau vì vấn đề này chi mà xích mích lẫn nhau!

k7rapper

mỗi cái có ưu khuyết riêng, thích cái gì thì xài cái đó!

ai xài cái gì thì khen cái đó thui!

cãi nhau vì vấn đề này chi mà xích mích lẫn nhau!

Chắc nên close topic này thôi không lại mất tình ae như chơi đấy
Mình vẫn kết N82 hơn. Ghét máy chượt
Trước dùng E65 và 6270 đều khổ sở vì slide :-<

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Mọi người có ai biết cách làm cho Opera thành trình duyệt web mặc định trên fone ko, chỉ giúp em với. Em nghe nói còn có thể tăng tốc Opera trên fone nữa, sự thật có phải thế ko ah?

Làm sao mà làm Opera thành trình mặc định được bạn :-?? Mà muốn duyệt web bằng Opera thì vào nó mà mở, làm biếng thì đưa shorcut ra màn hình ngoài là xong.
Chưa thấy bài nào nói tăng tốc cho Opera cả, nếu bạn tìm ra bài đó thì chia sẻ với nhé!

angel9z

5700 không rung???

Nhờ adm và các mod cho e biết nguyên nhân kon 5700 của e k hỉu bị j` mà tự dưng bị mất chế độ rung,ng khác gọi tới hay bình thường k còn rung nữa,mọi thứ trong máy vẫn bình thường :(

Chỉnh sửa cuối:

namhunghihi

Đây là lỗi FW 3.83 đó bạn. Khi bạn kết nối vs Pc thông qua chế độ PC suit là bị ngay. Chỉ cần restart máy lại là sẽ hết. Chúc vui

namhunghihi

Máy trượt mình thấy đẹp và rất thời thượng đó bạn. Cứ thử nghỉ khi có cuộc gọi đến mình dùng N95 8BG trượt để nhận cuốc gọi nhìn có sành điệu hơn bạn dùng ngón tay trả lời không, hehe.

venusian

Moderator
Cho em hỏi tẹo em đang định Up FW cho con 5700 nhưng ko bít FW mới nhất của nó là bao nhiu vậy ạ.

q630666

zời, ai xài N82 thì chê N95, ai xài N95 thì chê N82... thế thoy cũng ỏm tỏi làm ri`. Chủ nghĩa tự sướng bản thân thì ai mà ko có ~.~

Em đang dùng SL45 nữa đây ... có bác nào thử riêng 1 món nghe nhạc với em ko ?? Solo 1 vs 1 từng cái dt lun đấy :)
Solo tress với N95 không ;)
Cài đc 140theme cơ á.
N82 mình đang dùng v 10.0.46 đây.không hề lỗi tý gì. Nghe nhạc = adapter sound N78 + tai nghe sony ericsson w810i chuẩn luôn nhưng ít nghe bởi nghe = psp slim sướng hơn
Posted via Mobile Device
trc là 140 cái .giờ là 160 cài rồi.Cài nhiều cũng không dùng đến nhưng mà lười xóa vì cũng không ảnh hưởng đến tốc độ.Theo mình thì N82 chỉ hơn mỗi cái là lúc chụp hình cái đèn đỏ nó chiều đúng vào chỗ muốn chup .Độ nét thì cũng thế.Còn mình nghe nói là N82 chụp cái quạt trần đang quay mà thấy rõ 3 cánh thì khủng thật nhưng mà không tin cho lắm :D

friendship19

Máy trượt mình thấy đẹp và rất thời thượng đó bạn. Cứ thử nghỉ khi có cuộc gọi đến mình dùng N95 8BG trượt để nhận cuốc gọi nhìn có sành điệu hơn bạn dùng ngón tay trả lời không, hehe.

Giờ ai lại dùng tay ấn nút gọi nữa bạn:)):)):))Giật máy cái là nghe rồi mà. N82 vẫn là No1 trong Nseries nhé..=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.