• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenvansang

Well-Known Member
trời ơi! muốn copy và Paste ở những máy đời mới ko có phím bút chì thì mình nhấn giữ phím # sau đó di chuyển con trỏ (Cách thực hiện như phím bút chì ở các đời máy trước). Đó là nút Shift luôn đó :D:D

nguyenvansang

Well-Known Member
nếu lướt Web mà báo đầy bộ nhớ thì bạn nên xem máy còn chạy những chương trình gì khác ko? nếu vẫn đang chạy ẩn thì thoát ra bàng nút Exit phía bên phải. ko nên bấm nút màu đỏ.
Nếu ko có thể cài bản Opera Mini 4.xx xài rất hay. Good hơn cái trình Web mặc định và tốn ít Ram, có thể xoay ngang dọc màn hình tùy ý được, hỗ trợ con trỏ chuột và chế độ MiniMap hay hơn Trình Web mặc định trên máy :D:D

Kojiro

Super V.I.P
bác Kojiro gíup mình với mình làm theo hướng dẫn của bác mình nhập tên vào mục Adresse E-mail xong nhấn Ouvrir có được dòng chử sau Aucun message pour le moment,mình vào trang symbiansigned gởi đăng ký xong vào trang có dòng Avtivation code thì ta vào lại trang 0-mail.com nhập tên hồi nảy chọn rồi cũng nhân Ouvrir. Nó cũng chạy tới trang có dòng chữ ,Aucun message pour le moment,vậy là sao hả bác lhông có được trang của symbiansigned gửi cho để lấy Activation code để reg.bác hướng dẫn dùm mình ,mình thành thật cảm ơn bạn trước nha ...thanks

Ở bước 2 (quay lại trang 0-mail) bạn chỉ cần nhập tên họp mail rồi nhấn Ouvrir,là xong thấy mail của symbiansigned à, mình làm 3 4 lần cũng vậy, bạn thử lại thử xem.

devil13

em mở nó báo lỗi>>sýtem can not this nfo file .it might be corrupted or an unrecognized version...giúp em...

Kojiro

Super V.I.P
em mở nó báo lỗi>>sýtem can not this nfo file .it might be corrupted or an unrecognized version...giúp em...

Không biết giúp bạn sao đây nữa? Mình mới down về thử thấy vẫn chạy bình thường, hay bạn chờ lúc khác down về lại nha.

Hay bạn lên google, tìm thử "mbm_wizard" hay "mbm_tools" cũng được!

:(

devil13

sao em làm tới khúc save as. xong rồi cài vô máy kích hoạt pm nhưng khi ra menu đâu có hình nào hiện lên đâu bro.giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
sao em làm tới khúc save as. xong rồi cài vô máy kích hoạt pm nhưng khi ra menu đâu có hình nào hiện lên đâu bro.giúp em với

Sau khi save as, bạn có được file .mbm không? Khoảng vài chục kb, nếu được thì chọn trong AnimSprite là ok à!

Hay bạn đưa hình đây mình làm thử xem cho!

Kojiro

Super V.I.P
PM AnimSprite mình úp ở trên còn có khả năng giúp các bạn đưa ảnh gift ra Menu nữa đó!

Vẫn vào chưong trình Anim/Options/Choose Sprite -> chọn hình.

Bạn có thể tinh chỉnh vị trí hiển thị trên màn hình nữa đó: Options/Poitions Set.

Các bạn thử xem sao!

devil13

có hiện file .mbm lên nhưng chỉ 0byte....kô biết bị gì nửa...ko biết có phải tại resize ko đúng cách ko...bro chỉ giúp em nha...em đa tạ bro nhìu

Kojiro

Super V.I.P
có hiện file .mbm lên nhưng chỉ 0byte....kô biết bị gì nửa...ko biết có phải tại resize ko đúng cách ko...bro chỉ giúp em nha...em đa tạ bro nhìu

Nhiều người cũng bị như bạn, nhưng chưa có cách khắc phục :D

Bạn làm kỹ từng bước xem sao, bạn hay bị trục trặc nhỉ :))

Kojiro

Super V.I.P
Tiếp tục hình nền .png nha!

25png 240x235

41png 240x235

25png 240x235

...

25png 240x235

24png 240X235

vinhly8237

Bạn ơi giúp mình Sign cái nha,mình có 2 cái - IMEI: 351851010462191 .Và thêm cái nữa nha :353641014433316 . Thanks bạn nhiều ...!!

DUNG1060

bạn Kojiro giúp mình với cái user của bạn cũng không vào được ,mình cũng muốn reg vào trang symbiansigned,để khỏi làm phiền nhờ các bạn signed soft,rất mong được bạn giúp đở...thanks

Status
Không mở trả lời sau này.