• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

ThAngNgO_

bạn xem lại cái 3D xem sao,nếu ko đc thì có thể bị đụng soft nào đó rồi.phải Hard reset thui :D

Kojiro

Super V.I.P
Đây! Hôm qua tìm chưa ra :D

Bước 1

Bước 2

Bước 3​

ataka

là sao bạn? có thể nói rõ thêm được không? mình không rành mấy vụ này lém

ThAngNgO_

vào Tools chon 3-D tones ,lựa chọn lại các cài đặt,nếu ko đc thì HS thui :)

huynhquang

Cái này hình như chỉ mở đc 6630 và 6680 còn nhưng model thuộc BB5 như 6300,6131,6233 ....pó tay ?

Kojiro

Super V.I.P
Cái này hình như chỉ mở đc 6630 và 6680 còn nhưng model thuộc BB5 như 6300,6131,6233 ....pó tay ?

Mình nghĩ là những máy có rút thẻ nóng và có HĐH thì được.

Mình post lên để anh em tham khảo thôi ,chứ mình cũng chưa dám thử nữa. Để anh em nào gặp tình huống này thì thử xem sao! :)

Kojiro

Super V.I.P
Mình cần cần tìm hiểu cách tạo folder trong folder trong màn hình Menu đây! Cũng mò theo kiểu đổi tên mà không được :D

Ai biết tip này thì share cho anh em nha!

lytieulong

Mình cần cần tìm hiểu cách tạo folder trong folder trong màn hình Menu đây! Cũng mò theo kiểu đổi tên mà không được :D

Ai biết tip này thì share cho anh em nha!

Cái này đơn giản mà bạn, mình đã làm rồi.
Bạn vào phần tùy chọn bên tay trái đó, sau đó chọn: tao folder mới hoặc move hoặc đổi tên thư mục đều được mà.

anhkhoa04

bó tay

mình tải nhiều chương trình Blueray về cài cũng chỉ chơi được 30s thôi, bác nào biết cách khắc phục chỉ với!

Huycl2507

mình tải nhiều chương trình Blueray về cài cũng chỉ chơi được 30s thôi, bác nào biết cách khắc phục chỉ với!

Lạ nhỉ , mình sử dụng I-tech R35 với Nokia 7610 , sử dụng PM nghe nhạc Ultra nghe rất Ok mà ta , kể cả nghe gọi cũng Ok tuốt:-?:-?:-?

nguyenvansang

Well-Known Member
mình nói lại mộtlaanf nưac nha! Tạo Folder trong Folder o Menu chỉ có thể thực hiện được ở Symbian 9.2 rel 3.1 thôi. có nghĩa là các máy symbian ra đời sau N95 đó(N95 cũng thuộc 9.2)

hung66000

Cái này đơn giản mà bạn, mình đã làm rồi.
Bạn vào phần tùy chọn bên tay trái đó, sau đó chọn: tao folder mới hoặc move hoặc đổi tên thư mục đều được mà.

Bạn nói là đơn giản bạn có thể chỉ rõ cho M đc k .??? ví dụ M muốn tạo 1 folder mới trong folder Games ở màn hình Menu thì phải làm thế nào ? :-?:-?:-?

linkno1

e hỏi chút RAM của N95

Ram của N95 là bao nhiu các bác nhỉ?

Dùng ActiveFile hay FXplorer thì thấy là 48 Mb
còn đọc trên web của nokia thì nó ghi 64Mb
e ko hiểu cụ thể thế nào ạ.
mong các bác giải thích.

thanks

ThAngNgO_

nguyenvansang đã nói chỉ có dòng 9.2 mới tạo đc thui mà, các đời trước N95 thì ko làm đc vậy đâu :D

linkno1

Cũng chả hiểu thế nào.
Ma em hỏi tiếp
Sao emmua máy có sẵn thẻ nhớ 1gb nhưng bên trong đã có sẵn hơn 300Mb, ko biết là những cái j. E mua bên Sydney.

Thanks nhìu nhìu

LeHai85

cái này ko làm được cho 3250 và n91 ...3rd được ...cái này có nâu rồi...dù sao cũng cảm ơn anh njhieu...anh nào có mở lock code về 12345 về dòng 3rd ko ...em tìm mãi ...cảm ơn các anh nhiêu

ThAngNgO_

Cũng chả hiểu thế nào.
Ma em hỏi tiếp
Sao emmua máy có sẵn thẻ nhớ 1gb nhưng bên trong đã có sẵn hơn 300Mb, ko biết là những cái j. E mua bên Sydney.

Thanks nhìu nhìu

mỗi nước sẽ có mỗi phần mềm cài mặc định vào thẻ ban đầu khác nhau,bạn có thể format đi cài file gốc việt nam vào nó ko đến 300mb đâu:-??,còn bạn vẫn muốn sài soft mặc định đó thì cứ để thui,ko có gì đâu bạn :D

Status
Không mở trả lời sau này.