• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

vnpt1706

SSung mà hát được vài bài nhạc thì cũng như là máy sắp cháy vậy.muôn thuở

kakatara

Đã mua N95 rùi đó chứ, nhưng tiếc con N73 quá, nếu bỏ ra 1 chai mua main mới mà sửa dc nó thì cũng chấp nhận thui, pin và màn hình, loa tốt chán. Cái tụi Nokia Care chơi xấu quá, chắc sửa 0 dc phá cho hư lun

verylove

Dò code của nó, tìm bằng go gù xem cái code nào hỗ trợ tiếng việt thì dùng NSS đổi rồi chạy lại FW là ok:)

thử rồi nhưg cơ may hiếm có nên mới post lên xin code mấy pro nè Y_Y
giúp e với hoặc ai có kinh nghiệm hơn search dùm e với , thank nhìu nè b-)

Zenki

Super V.I.P
thử rồi nhưg cơ may hiếm có nên mới post lên xin code mấy pro nè Y_Y
giúp e với hoặc ai có kinh nghiệm hơn search dùm e với , thank nhìu nè b-)

FW vẻ 6.60 của 6131 không có tiếng Việt đâu bạn.

Thử down 2 Flash files này về chạy thử xem được không. Mình không có máy nên không test được :(

RM-115_DP20_5.00__sw-06.60.exe

RM-115_DP20_5.10__sw-06.60.exe

Có 1 cách nữa là nạp ppm_t

http://www.4shared.com/file/43828539/e345467c/rm115__0660ppm_t.html

TraiNgheoHn

Mình thấy con đấy cũng đẹp đấy chứ,cầm rất đầm tay.SS có HDH thì tuyệt còn gì.Con này dúng thích hơn N70 chứ bác VoKhang. Con này dùng HDH 9.2 cơ mà.

vnpt1706

Mình thấy con ss i450 có vẻ rất hay, sử dụng HDH symbian mà giá lại rẻ (có 4,2 tr hà). Xem quảng cáo thì có vẻ rất tuyệt. Nhưng có một điều mình e ngại là điện thoại ss pin thường bị yếu, sạc 1 lần ko xài lâu được. Ko biết con này có bị như vậy ko?Bác nào có kinh nghiệm thì giúp mình nhé!

Bạn nói đúng rồi đấy pin SS thường như thế(đừng tin vào thông tin quảng cáo sản phẩm :thời gian chờ 400giờ gọi:10 giờ....) thực tế xài rồi mới biết

jackyhai

hix ,mấy anh nói về main ko à, có ai bít chỗ thay màn hình ,giá màn hình ok ,chỉ giúp em với ,

verylove

Hum nay một chú rớt SS i, cầm lên thổi phù ko sao, lúc sau lấy ra gọi thì hớ hớ ấn số 1 ra số 2 :)), cắm tai nghe vào nghe được 1 bên:D

thien_su_46

Hum nay một chú rớt SS i, cầm lên thổi phù ko sao, lúc sau lấy ra gọi thì hớ hớ ấn số 1 ra số 2 :)), cắm tai nghe vào nghe được 1 bên:D

Mới hom nọ tui lấy ra nghe thì bị rớt tung hết cả mắp său ra. Cầm lên thấy sứt 1 miếng ở góc. Nhưng máy chẳg có vấn đề j. Thổi xong dùng ngon:))

boysnow911

5700 bị liệt phím xoay tròn ở giữa

máy 5700 bị liệt phím xoay tròn ở giữa còn thời gian bảo hành không biết nó có bảo hành không nhỉ
nếu không bào hành đi sửa khoảng bao nhiêu tiền nhỉ
nếu sửa thì nó thay phím hay làm sao nhỉ ?
phím tròn bốn hướng thì 3 hướng dùng duoc
còn lại một hướng rất khó bấm bấm nó không chạy
ai biết cho tí ý kiến

BatKid

Super V.I.P
máy 5700 bị liệt phím xoay tròn ở giữa còn thời gian bảo hành không biết nó có bảo hành không nhỉ
nếu không bào hành đi sửa khoảng bao nhiêu tiền nhỉ
nếu sửa thì nó thay phím hay làm sao nhỉ ?
phím tròn bốn hướng thì 3 hướng dùng duoc
còn lại một hướng rất khó bấm bấm nó không chạy
ai biết cho tí ý kiến

phím 5 chiều nằm trong danh mục đc BH bạn ạ :)

Vào service mà giảm 30% giá trị của máy rồi.... Mà mang ra bảo hành thì nhiều cái phát sinh lắm... Thôi đã bị rồi đành phải chịu thôi.

tiny1990

giá màn hình N95 zin là 60 USD, so với N73 giá chắc mềm hơn là cái chắc. còn main thì mấy thằng ma care kêu mình thay cho nhanh gọn lẹ.

TruongHan

Super V.I.P
giá màn hình N95 zin là 60 USD, so với N73 giá chắc mềm hơn là cái chắc. còn main thì mấy thằng ma care kêu mình thay cho nhanh gọn lẹ.

Chỉ em chỗ bán màn hình zin đi bác,hôm trước em lên care nó báo màn hình N95 là 2,5t còn N73 thì 1t2.Zin chỉ có 60$ à?em thay cái màn hình N95 TQ hết 700k rồi :-/ :-/

Em cũng có con N73ME, up FW bị dead, đưa ra tụi Care nó sửa hok dc phá cho hư lun rùi đòi thay main giá 70-80 USD

Bác này chắc bị tụi Care nó luộc cái main rồi

jackyhai

em có thắc mắc ,sao màn hình zin N95 lại rẻ hơn N73 vậy mấy anh ?
dzới lại ,màn hình zin ,là zin linh kiện hay zin theo máy hãng luôn ?

em đi hỏi thì có mấy tiệm nói thay zin linh kiện 800k ,còn zin trung quoc gì có 400 k à ,mà em bít thì zin linh kiện cũng là zin trung quốc phải hok mấy anh ?

Status
Không mở trả lời sau này.