• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

TraiNgheoHn

Bạn thay màn hình và main thì thà đi mua con máy mới dùng còn tốt hơn.Máy đã sửa chữa thì dùng 1 thời gian lại trục trặc thôi mà.

boysnow911

phím 5 chiều nằm trong danh mục đc BH bạn ạ :)

bạn có chắc không zậy
chỉ sợ mang ra nó khong chịu bảo hành
thực sự thì phím 5 chiều nhưng chi có 1 chiều bi liệt rất khó bấm
4 chiều con lại thì bấm tốt
mình chỉ sợ ra nó bảo do mình dùng mình bấm quá mạnh nên nó mới bị liệt như thế
máy mình đến 30/12/2008 là hết bảo hành rùi

boysnow911

Vào service mà giảm 30% giá trị của máy rồi.... Mà mang ra bảo hành thì nhiều cái phát sinh lắm... Thôi đã bị rồi đành phải chịu thôi.

đúng là mang ra bảo hành thì hơi mệt hôm truoc den 122 phan đang luu chờ hoài
tớ không hiểu
vì sao mà phai đợi lâu
hóa ra
cái nào sửa phải trả tiền (tức không được bảo hành thì nó sửa trước )
cái nào miễn phí nó để đó cho mọi người wait chơi
bạn nói mang ra bảo hành thì cái gì phát sinh chứ nhỉ

cdang

Pin tren 1100mAh đấy chứ, xem review ở các trang nước ngoài thì i450 nghe nhạc hay nhất của SS từ trước giờ, N70 em nghi ko có cửa với nó đâu ah (giá tiền, tính năng, ..)

Zenki

Super V.I.P
đúng là mang ra bảo hành thì hơi mệt hôm truoc den 122 phan đang luu chờ hoài
tớ không hiểu
vì sao mà phai đợi lâu
hóa ra
cái nào sửa phải trả tiền (tức không được bảo hành thì nó sửa trước )
cái nào miễn phí nó để đó cho mọi người wait chơi
bạn nói mang ra bảo hành thì cái gì phát sinh chứ nhỉ

Gặp thằng thợ nó tốt tính thì nó làm gặp thằng dở hơi thì nó luộc đồ rồi chọc phá cho phát sinh nhiều thứ khác để bạn phải sửa và trả tiền. Nhiều thứ phát sinh vậy đó :D quen biết chỗ nào thì đem tới mà sửa cho yên tâm

hunglatao1

hic,em đem tới care chờ từ sáng tới chiều mà còn chưa tơi lượt,em còn phải đi làm. Có ai biết khắc phuc thì chỉ em với

nguyenpa

Super V.I.P
máy còn bảo hành thì cứ đem đi bảo hành, các bác nói thế vậy để cho hết bảo hành rui đem sửa tốn tiền hả, hấu hết các lỗi ko phải do mình gây ra đều được bảo hành :D càng sớm càng tốt, có thời gian test máy :D

kakatara

em có thắc mắc ,sao màn hình zin N95 lại rẻ hơn N73 vậy mấy anh ?
dzới lại ,màn hình zin ,là zin linh kiện hay zin theo máy hãng luôn ?

em đi hỏi thì có mấy tiệm nói thay zin linh kiện 800k ,còn zin trung quoc gì có 400 k à ,mà em bít thì zin linh kiện cũng là zin trung quốc phải hok mấy anh ?

Vậy là mình với bạn, 1 đứa hư main, 1 đứa hư màn hình, chắc 1 đứa bán lại cho đứa còn lại là ổn thỏa :-/:-/

Nếu chạy lại FW mà vẫn ko được thì bó tay vì mang ra nokia nó cũng chỉ chạy lại FW mà thôi. Những lỗi do người dùng cài phần mềm khác vào nó phát hiện ra sẽ ko chịu trách nhiệm đâu.

jackyhai

Vậy là mình với bạn, 1 đứa hư main, 1 đứa hư màn hình, chắc 1 đứa bán lại cho đứa còn lại là ổn thỏa :-/:-/

ne`, vậy anh cho số phone đi hen ,mình bàn bạc :)
nếu dc anh bán em cái màn hình đi nha

boysnow911

ừa đúng rồi hôm nào mang qua mấy trung tâm bảo hành của thegioididong Q3
mình nghĩ mấy trung tâm đó họ khong dám làm vậy đâu
chỉ mấy cửa hàng sữa chữa vớ vẩn nó mới dám làm thế

ừa đúng rồi hôm nào mang qua mấy trung tâm bảo hành của thegioididong Q3
mình nghĩ mấy trung tâm đó họ khong dám làm vậy đâu
chỉ mấy cửa hàng sữa chữa vớ vẩn nó mới dám làm thế

Nokia care còn.. nữa là. Nói chung là nếu ko xem kỹ thì sẽ ko biết bị thay cái j, bị thay hay ko nên cứ chọn chỗ nào bạn tin tưởng mà làm thôi:)

kakatara

ne`, vậy anh cho số phone đi hen ,mình bàn bạc :)
nếu dc anh bán em cái màn hình đi nha

Thường thường màn hình của N73 bao nhiu nhỉ ? Mình 0 rõ giá, chắc phải hỏi mấy anh em trên dđ rùi quyết định thui :)

hienbrvt

bạn tháo phía trong nút điều khiển có cục pin bạn thay pin là được ngay tôi đã làm rồi=D>

Taki7610

Unlock_GSM
Đây là Khu Vực Thảo Luận Và Chia Sẻ Kinh Nghiệm - Mọi Vấn Đề Về Mua Bán Đã Có Khu Vực Riêng.Topic Lose!

boyPDA

Nokia care còn.. nữa là. Nói chung là nếu ko xem kỹ thì sẽ ko biết bị thay cái j, bị thay hay ko nên cứ chọn chỗ nào bạn tin tưởng mà làm thôi:)

Bác nói thế chứ em N73 đỏ của em bị lỗi không nhận thẻ nhớ và gãy cả joy sau khi bảo hành hết 2 xị đến giờ gần 1 năm rùi mà nó vẫn chạy tốt chán (tính cả lần bị ném xa đến 3m cơ đấy):D

Bác nói thế chứ em N73 đỏ của em bị lỗi không nhận thẻ nhớ và gãy cả joy sau khi bảo hành hết 2 xị đến giờ gần 1 năm rùi mà nó vẫn chạy tốt chán (tính cả lần bị ném xa đến 3m cơ đấy):D

Hai bài này liên quan gì đến nhau vậy:-??

boyPDA

Pin tren 1100mAh đấy chứ, xem review ở các trang nước ngoài thì i450 nghe nhạc hay nhất của SS từ trước giờ, N70 em nghi ko có cửa với nó đâu ah (giá tiền, tính năng, ..)

Tớ thấy tầm tiền này thì mua con n73 là ngon rùi.:DCon SSi450 đó chỉ được cái là nghe nhạc to thui nhưng co chế trượt một thời gian là theo vỏ chuối luôn.N73 là ok nhất trong tầm 4-5tr(sym 9.1v3rd camera 3.15 MPx).:-?Nghe điện thoại mà muốn hay thì mua thêm cái loa con di động hay gắn vào cái ampli nghe cho chát chúa luôn=))

Status
Không mở trả lời sau này.