• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

habaolinh

Super V.I.P
Có 2 phiên bản 2.00.057 ko có tiếng việt bạn 2.00.056 có tiếng việt :p
Mình úp cái 2.00.057 ko có tiếng việt phải down xuông 2.00.056 = J A F

Chính xác, bản 20.0.057 mới quá, phải đợi 1 thời gian mới có tiếng Việt.

thanhlonely

Bạn vào Settings -> Connection -> Access Points, chọn mạng Wifi cần thiết lập -> Options -> Edit -> Options tiếp -> Advanced settings, vào phần IPv4 settings, gán địa chỉ tĩnh cho Phone IP Address và DNS address.

Chúc bạn thành công.

Thanks bác nhiều. Em làm được rùi, không ngờ cái option nó sâu thế.

daicaphuong

Xin chỉ cách hack 9.1 v3

mình mới mua con N96 dùng những cách hack cũ của những dòng máy trước hack hoài vẫn không được cài thằng trk vào chạy chút là văng ra không tạo được file bin trong ổ c của máy
có cao thủ nào biết cách xin chỉ giúp mình thank nhiều lắm:-??:-??:-??

thanh755250

bạn thử kêt nối với các loại khác thử dc hok ? như kết nối với máy khác thử xem . nếu kết nối với máy khác ko dc nữa thì thử vaod phần cài đặt ket nối thử . có zi` liên lạc lại với mình nha

miu170687

N96 thì mình kô biết 9 xác là đã hack được chưa ,chỉ biết nó thuộc dòng OS 9.3 chứ kô fai 9.1
Tạo file bin là sao bạn ???:-??

Chỉnh sửa cuối:

lbxminh

Vấn đề là khi tôi mang máy vào cơ quan (có khoảng 2 điểm truy cập mạng không dây) là y như rằng dự liệu trên thẻ nhớ bi format sạch trơn (trong máy thì vẫn nguyên), tôi không hiểu là do máy của tôi tự động kết nối với máy chủ hay máy của tôi bị hack? Nhờ các bạn có cao kiến.

Zenki

Super V.I.P
Vấn đề là khi tôi mang máy vào cơ quan (có khoảng 2 điểm truy cập mạng không dây) là y như rằng dự liệu trên thẻ nhớ bi format sạch trơn (trong máy thì vẫn nguyên), tôi không hiểu là do máy của tôi tự động kết nối với máy chủ hay máy của tôi bị hack? Nhờ các bạn có cao kiến.

Vậy bạn tắt chức năng tự dò tìm mạng WIFI đi là xong :D Sợ mạng trong cơ quan bạn bị nhiễm virus thôi :)

lbxminh

Tắt bằng cách nào tôi mò hoài không tìm được chỗ tắt chức năng tự dò tìm. Chi minh với, cảm ơn

Zenki

Super V.I.P
Tắt bằng cách nào tôi mò hoài không tìm được chỗ tắt chức năng tự dò tìm. Chi minh với, cảm ơn

Ở màn hình Standby, vào mục WLAN chọn Turn Off Auto WLAN Searching gì gì đó. Không xài máy quên mất tiêu roài. Đại loại vậy :D

N96 tới thời điểm này vẫn ko thể hack được. Khi hack thì mới thấy được thư mục bin chứ bình thường thì ko thấy.

trucza

Đèn Flash N93i Khống Cháy Khi Chụp Giúp Em Với!!!

em mới mua lại cây N93i của thằng bạn mà đèn Flash của nó khi chụp hình không thấy nháy chỉ thấy nháy cái đèn đỏ đỏ kế bên thôi các anh chỉ giúp em phải lam sao với có phải thây đèn là hết ko:(?? thank các anh trước

Zenki

Super V.I.P
em mới mua lại cây N93i của thằng bạn mà đèn Flash của nó khi chụp hình không thấy nháy chỉ thấy nháy cái đèn đỏ đỏ kế bên thôi các anh chỉ giúp em phải lam sao với có phải thây đèn là hết ko:(?? thank các anh trước

Tùy vào lúc bạn chụp có thiếu sáng hay không nữa thì đèn Flash mới nháy. Bạn vào chế độ Flash chỉnh Auto hoặc chọn On (lúc nào cũng có). Ở chế độ chụp hình nó là icon thứ 2 hay thứ 3 từ trên xuống gì đấy :)

Status
Không mở trả lời sau này.