• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Hioshi

Mình cũng đang dùng 5700 đây nè.Mình thấy con 5700 này dùng ổn lám rùi.Mình cũng giông bạn cũng định đổi sang 1 chú dế khác.Mình đắn đo nên mua N79 hay là 5800 bạn ạ.Theo mình nghĩ nếu bạn đổi thì mình nghĩ bạn nên đổ N79 ý.Mình cũng định đổ con đó đây.=D>

thực ra thì còn dính đến 1 vấn đề quan trọng là kinh phí nữa, mình chỉ có khoảng 5 triệu đổ lại,những con dế các bạn tư vấn đều trên 6 triệu cả, tính năng thì ngon thật nhưng phải tội giá cao, với giá tiền 5 triệu, thì mình thấy con E63 tính năng có vẻ vượt trội nhất, có wifi, màn hình khá rộng,đặc biệt có bàn phím Qwerty nữa, thế mới nhờ các bạn xem tư vấn giùm :D

Auto

À tại ưu tiên dòng multimedia mà :D

Ráng tì quất em n73 nào bạn! :D
Posted via Mobile Device

anhtu_1990

Hack n81 không được, các anh giúp dùm em 1 cái với. Em cảm ơn !

chào các anh, em vừa mua con n81 2g xài fw ver 2.00.056 nhưng em ko thể nào hack được. em đã làm theo tất cả các cách trên forrum các anh chỉ, nhưng ko hack được.đa số em ko thể nào cài dc 1 phần mềm nào đó trong các bước hack phone, toàn là tập tin bị lỗi ko, nhờ các anh có kinh nghiệm hoặc từng hack cho n81 giúp em cách hack, em rất cần, xin cảm ơn các anh đã đọc

j_cage

Member
theo các bác thì từ 1-1-2009 theo lộ trình WTO sẽ giảm thuế các mặt hàng tiêu dùng, ko biết lúc đó N95-8G có giảm đi được nhiều không nhỉ, thời điểm này thì nói chung là mình vẫn nghe ngóng không manh động gì, đến gần Tết mà giảm khuyến mại kết hợp với giảm do thuế thì liệu giá của nó là bao nhiêu!

j_cage

Member
với lại cho hỏi các bác N95-8G loại RM nào là chất lượng ổn định và tốt khi mua!

cuongfpt

Trước tiên cám ơn các bác đã xem bài
Các bác cho em hỏi một chút về chú N81 2G, theo em bit chú này sài Symbyan Os 9.2 đúng k ạ, vậy em có thể cài sost của 9.1 k ạ? mà nó thuộc 9.2 nhưng k có cảm biến như N82 đúng k ạ. Mà nói chung là bác nào biết những gì về con N81 này thì nói cho e bit nhé. Thanks các Bro!=D>=D>=D>

em post nhầm địa chỉ, Mod xóa hộ em, em post bài này sang phần thảo luận. Thanks

N81 không có cảm biến như N82 đâu bạn nhé

nouvu2372

81 8Gb mở nguồn không lên

Tình hình là thấy máy lâu quá không reset lại nên buồn buồn dùng X-plore reset thì mở nguồn không có lên.Lên đc chữ Nokia rồi tắt queo???đèn bàn phím không có hiện lên??tháo pin ra để 1 ngày gắn vô cũng không lên??4mat 4 ngón cũng không xong??Hix cứu với:-??:-??làm hại bi giờ phải xài đt đồ chơi

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Tình hình là thấy máy lâu quá không reset lại nên buồn buồn dùng X-plore reset thì mở nguồn không có lên.Lên đc chữ Nokia rồi tắt queo???đèn bàn phím không có hiện lên??tháo pin ra để 1 ngày gắn vô cũng không lên??4mat 4 ngón cũng không xong??Hix cứu với:-??:-??
Mang ra Nokia Care cho người ta kiểm tra và chạy lại FW là cách duy nhất có thể làm hiện nay :D

Hioshi

À tại ưu tiên dòng multimedia mà :D

Ráng tì quất em n73 nào bạn! :D
Posted via Mobile Device

Hì, N73 có lâu rồi,mình thích con 5700 đang dùng hơn, mới lại dùng đt mình ko quan trọng chức năng chụp hình lắm, chủ yếu thích vọc phần mềm và nghe nhạc tốt là ok.

nouvu2372

Àh chương trình này mình biết rồi từng up cho máy ui.Màmở nguồn không lên làm sao cắm cáp ta?

nguyenquocbaao

Mình 1 phiếu cho 5800XM.Mình đang xài 5700XM,thấy ổn định lắm.Nghe nhạc thì khỏi phải nói,anh e nào đang xài thì sẽ biết.Ước gì có ngày lên 5800XM.:))

lamnt0702

Àh chương trình này mình biết rồi từng up cho máy ui.Màmở nguồn không lên làm sao cắm cáp ta?

Nó khó là ở chỗ đó đó bác,thôi mang ra Care cho yên tâm bác ạ,để lâu ngày nào sôt ruột ngày đó,chúc bác may mắn ;)

lamnt0702

Hì, N73 có lâu rồi,mình thích con 5700 đang dùng hơn, mới lại dùng đt mình ko quan trọng chức năng chụp hình lắm, chủ yếu thích vọc phần mềm và nghe nhạc tốt là ok.

Nếu vậy thì E63 đi bạn ạ,nghe bạn nói mình nghĩ chắc bạn cũng quyết rồi :D Khuyên là 1 chuyện còn cũng nên tự mình quyết cho nhanh :D Mình thì vẫn giữ lời khuyên ban đầu dành cho bạn,chờ đến gần tết,tiết kiệm thêm ít tiền múc con N95 8gb hoặc E71 :))

Status
Không mở trả lời sau này.