• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Joker2Go

mình lấy bản 1.30 ở đây: http://pdaviet.net/showpost.php?p=551024&postcount=3 . Sau khi cài vào máy, vào đây file SN ở đây: http://pdaviet.net/showpost.php?p=551141&postcount=23 và cài vào máy, sau khi lấy số ĐK và đăng ký cho 1.30 thành công, nhưng thoát chương trình ra, mở lại thì vẫn bị 3s. Ai có cao kiến gì không nhỉ?

Hình như 1 cái là 1.22 & 1 cái là 1.30 bạn ơi :-?
Thành công "ảo" chăng :|

AndyCuong

Supper Moderators
Phiên Bản X-Plore 1.22 Của Mình Đang Dùng tốt Nè :
Link Down : http://www.mediafire.com/?xiowxywxwdo

my.php
[/URL][/IMG]

ronaldo07mu

Dùng tiếp 1.22 nào!

Tình hình là em vừa cứu đc thằng 1.22 sống lại,anh em nào muốn dùng tiếp 1.22 thì làm nhé:
-Remove bản cũ đi,nhớ là phải vào Appmgr kiểm tra xem nó xóa triệt để chưa nhé.
-Restart fone sau đó cài bản em up ở dưới.
Em test ngon trên N73 ròi,kiểu này đc xài dài dài nữa,trừ khi có 1.30 full:))

hungO2nokia

Đùa chứ,mình dùng N95 8gb,vọc vẹo em nó suốt ngày thì 1 ngày là recharge rồi,còn hôm nào lười ko vọc thì cũng được khoảng 2 ngày hơn 1 tý là recharge,mua thêm con E71 dùng cho vui,chả vọc vẹo được gì nên 5 ngày vẫn chưa hết pin,pin con E71 này là 1500 mAh (BP-4L) cơ mà,trong khi N95 8gb là 1200mAh,còn N82 là 1050 mAh.Pin con E71 này to dễ sợ luôn,to phải gấp rưỡi pin N95 8gb với N82 :))

Pin này dùng cho 3 dòng máy : E61i,E90,E71
E61: dùng tối đa 53 tiếng (kể cả thời gian chờ)
E90: dùng tối đa 40 tiếng ( kể cả thời gian chờ)
E71 : Bạn nói là dùng hơn 5 ngày chưa hết pin,vấn đề này coi lại.Hiện tại mình đang dùng E71.Tối đa 3 ngày đã phải sạc lại 1 lần rồi,còn nếu thật sự 5 ngày chưa sạc thì chỉ có duy nhất 1 trường hợp không ai gọi cho bạn và ngược lại hoặc máy chỉ để thời gian chờ và không sử dụng.

kevin_fire

hic em hack phone theo Drakkarious thì kô cài đc bản 1.30 với bản 1.22 của các anh post ở những bài trên nó bị "lỗi cập nhật" e xóa cái bản 1.22 trong máy đy thì nó lại xóa hết cả cái HelloCarbide với cái capsoff và on. Hic e kô biết giải quyết thế nào đây các bro. Giúp e với !!!

Zenki

Super V.I.P
hic em hack phone theo Drakkarious thì kô cài đc bản 1.30 với bản 1.22 của các anh post ở những bài trên nó bị "lỗi cập nhật" e xóa cái bản 1.22 trong máy đy thì nó lại xóa hết cả cái HelloCarbide với cái capsoff và on. Hic e kô biết giải quyết thế nào đây các bro. Giúp e với !!!
Cài X-Plore trước sau đó mới cài hack Drakkarious :D

kevin_fire

nhưng mà anh ơi. Cài x-plorer trước thì làm sao mà cài đc hả anh. phải có file cer mà. E kô hiểu đc. e cài trước thì kô cài đc.

Zenki

Super V.I.P
nhưng mà anh ơi. Cài x-plorer trước thì làm sao mà cài đc hả anh. phải có file cer mà. E kô hiểu đc. e cài trước thì kô cài đc.
Em cài X-Plore 1.22 bản signed rồi đó, không cần hack vẫn cài đc, mình làm đc trên N95 8G rồi, trước khi hack cài bản X-Plore 1.22 đã signed vào trước sau đó cài Drakkarious :D

kevin_fire

thế bây giờ em xóa Drakkarious đi rồi em cài x-plorer1.22 vào. Sau đó em cài lại Drakkarious vào thì có bị ảnh hưởng gì tới quá trình mình hack phone trước đây kô hả anh zenki, tại e kô muốn flash lại phone đâu !!!

Zenki

Super V.I.P
thế bây giờ em xóa Drakkarious đi rồi em cài x-plorer1.22 vào. Sau đó em cài lại Drakkarious vào thì có bị ảnh hưởng gì tới quá trình mình hack phone trước đây kô hả anh zenki, tại e kô muốn flash lại phone đâu !!!
Không ảnh hưởng gì tới quá trình hack phone cả, yên tâm đi, anh làm hoài mà ;) và cũng chưa phải flash phone lại lần nào ;)

01222306707

chả nghĩ đến exp. Vào room thấy topic này mới giật mình nhè nhẹ hehe, kiểm tra bản 1.22v của mình vẫn chạy tốt, chả kêu ca gì :D. Có lẽ do máy mình chưa Hack (mà đã Hack được đâu, e71 FW đuôi 127)

lamnt0702

Pin này dùng cho 3 dòng máy : E61i,E90,E71
E61: dùng tối đa 53 tiếng (kể cả thời gian chờ)
E90: dùng tối đa 40 tiếng ( kể cả thời gian chờ)
E71 : Bạn nói là dùng hơn 5 ngày chưa hết pin,vấn đề này coi lại.Hiện tại mình đang dùng E71.Tối đa 3 ngày đã phải sạc lại 1 lần rồi,còn nếu thật sự 5 ngày chưa sạc thì chỉ có duy nhất 1 trường hợp không ai gọi cho bạn và ngược lại hoặc máy chỉ để thời gian chờ và không sử dụng.

Chính xác là 5 ngày ko phải xac,ko vọc máy,1 ngay gọi đi gọi đến khoảng 5 6 cuộc,5 ngày đó :) Dùng N95 8gb rồi,nên con này ko dùng để nghịch :)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.