• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

magus

bạn hướng dẩn mình down LGG của Xplore đi làm hoài mà chẳng được

hakudo2408

anh Thiện phân quyền cái sorcerer cho những máy unhack đc ko ạ :( chứ đứng nhìn ae làm đc còn E72 thì thế này chán lắm :(

Auto

Mọi người trước khi dùng hãy click thanks để ủng hộ chủ topic đi \-/

bạn ý đã có công post lên và hướng dẫn chi tiết cho anh em xài hôk phải mất xiền mua key còn gì ;;)

Chúc vui !
sao lại post bài như thế này :-??

mikka_bangbang

confirm: Đã làm thành công trên N82 ver 35.0.0.2. Đã sử dụng full, thanks Vothien for searching this way!!! ('_')

hurryghost

Sao em thay các giá trị bằng -2 thì nó không đổi, thay các số khác thì vẫn ok. Lạ quá, em dùng N85!

vuthientruong

Vothiện chỉ dùm mình làm đúng như trên nhưng khi thóat ra vào lại xplore nó lại bắt chek intenet la sao vay rồi chêk lại báo eror ,thoat ra vào lại là bản dùng thử .máy n82 v35.thank nhiu

Vothiện chỉ dùm mình làm đúng như trên nhưng khi thóat ra vào lại xplore nó lại bắt chek intenet la sao vay rồi chêk lại báo eror ,thoat ra vào lại là bản dùng thử .máy n82 v35.thank nhiu
Vậy là bạn làm sai thao tác thôi, cài lại bản 2 icon rồi chạy 1 lần sau đó gỡ cài lại bản gốc, rồi làm lại nhé, PC đang lỗi nên chưa làm Video hướng dẫn được

hailong259

Vậy photobook có được không mấy bác, thanks bác chủ nhiều nghe, em đã làm thành công với xplore