• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

magus

mình làm được rồi cảm ơn vothien12345 nhiều lắm,vậy nếu mình muốn xài tv thì sao bạn

leminhhai111

Vậy photobook có được không mấy bác, thanks bác chủ nhiều nghe, em đã làm thành công với xplore

anh em cứ thử hêt nhửng pm của chú mèo đi profimail + lcgjukebox + smartmovie mình nghỉ chắc dc đó

Chỉnh sửa cuối:

hotrongbao

mình sài n5800 chua hack ma minh sigin ma cài khônng được bạn ơi. phải hack máy mới cài được ha ban chi mình với

Ai thích dùng JukeBox thì nhờ người dịch cái này nhé.

【LCG Jukebox破解方法】
注:修改整理于liu405216645的帖子
【破解工具】
1.官方版本(未进行任何修改的)的LCG Jukebox
2.较新版本八门神器。
【破解详细步骤】
1.运行八门神器,运行LCG Jukebox(如果打开就要求输入注册或者联网验证,可以尝试下载LCG JukeboxV2.17版,打开一次,再装较新版本运行),使用LCG Jukebox播放任意歌曲
2.按热键(拨号键)切换到八门神器,选择模糊搜索→DWORD(0-4294967295)
3.完成第2步后,选择模糊搜索→变小了。
4.重复第三步,直到列表中剩下2个数据,此时按住拨号键这2个数据会不断变动
5.返回LCG Jukebox输入注册码(需要用PC端的注册机),确定。
6.再次按热键(拨号键)切换到八门神器,列表第一个数据显示4294967295,把改为-2(数值会改变为4294967294),然后返回并退出LCG Jukebox
7.再次打开LCG Jukebox,破解完成,无需联网,无次使用时间限制。

khanhdbp

Quá kinh khủng, ko còn j để diễn tả đc tài năng cuả hackker vothien :))
Mong anh sẽ có các sản phẩm tiếp theo, để hạ hoàn toàn LCG :))
Em đã làm thành công trên E63,rất đơn giản. Thành công mỹ mãn,
Nhưng các bác cho em hỏi ngu kái, em dùng bản 2 icon, thì khi cho hiện thư mục hệ thống, là nó hiện private ngay, còn xài bản full này, em phải open4all lên, nó mới vào đc private, có phải bản full nó thế, hay là mình cần chỉnh j hả các bác ??? :(

s12345

Làm tới bước nhập -2 thì spam nhầm , tưởng ko đc. Vậy mà thoát xplore vào lại vẫn ok . Vothien qua là pro ! Hy vọng đc thưởng thức profimail và smartmovie trong nay ma.i !

Auto

Quá kinh khủng, ko còn j để diễn tả đc tài năng cuả hackker vothien :))
Mong anh sẽ có các sản phẩm tiếp theo, để hạ hoàn toàn LCG :))
Em đã làm thành công trên E63,rất đơn giản. Thành công mỹ mãn,
Nhưng các bác cho em hỏi ngu kái, em dùng bản 2 icon, thì khi cho hiện thư mục hệ thống, là nó hiện private ngay, còn xài bản full này, em phải open4all lên, nó mới vào đc private, có phải bản full nó thế, hay là mình cần chỉnh j hả các bác ??? :(
ham hiện làm gì, khi vào private k phải chỉ vào để nhìn ngắm file, mà là để đâm thọt nó!
Mà hể vậy thì đằng nào k phải open 4all ???

nguyentanbinh

Well-Known Member
Ai thích dùng JukeBox thì nhờ người dịch cái này nhé.

【LCG Jukebox破解方法】
注:修改整理于liu405216645的帖子
【破解工具】
1.官方版本(未进行任何修改的)的LCG Jukebox
2.较新版本八门神器。
【破解详细步骤】
1.运行八门神器,运行LCG Jukebox(如果打开就要求输入注册或者联网验证,可以尝试下载LCG JukeboxV2.17版,打开一次,再装较新版本运行),使用LCG Jukebox播放任意歌曲
2.按热键(拨号键)切换到八门神器,选择模糊搜索→DWORD(0-4294967295)
3.完成第2步后,选择模糊搜索→变小了。
4.重复第三步,直到列表中剩下2个数据,此时按住拨号键这2个数据会不断变动
5.返回LCG Jukebox输入注册码(需要用PC端的注册机),确定。
6.再次按热键(拨号键)切换到八门神器,列表第一个数据显示4294967295,把改为-2(数值会改变为4294967294),然后返回并退出LCG Jukebox
7.再次打开LCG Jukebox,破解完成,无需联网,无次使用时间限制。

- Bước này thì làm ngược lại chổ bước thứ nhất chọn dòng thứ 2 nha Vothien12345

youngmonkey

Reported to LCG :D

:ar!X-(>:)=))
google tranlate:
""Phương pháp 【】 LCG Jukebox
Lưu ý: Thay đổi thứ tự bài viết liu405216645
】 【Công cụ Crack
1. Các phiên bản chính thức (không phải để làm cho bất kỳ thay đổi) của LCG Jukebox
2. Một phiên bản mới hơn của tám cửa thần thoại.
Chi tiết các bước】 【crack
1. Khởi 8 cửa thần, chạy LCG Jukebox (Nếu bạn mở mạng yêu cầu đăng ký, chứng nhận, bạn có thể thử để tải về phiên bản LCG JukeboxV2.17, mở đầu tiên, sau đó cài đặt phiên bản mới hơn để chạy), sử dụng LCG Jukebox Play bất kỳ bài hát
2. Bằng phím nóng (phím quay số) để chuyển sang các thiết bị tám vị thần cửa, chọn mờ tìm kiếm → DWORD (0-4294967295)
Ba đã hoàn thành Bước. 2, chọn tìm kiếm mờ → nhỏ hơn.
4 Lặp lại bước thứ ba., Còn lại hai cho đến khi số lượng danh sách, sau đó bấm và giữ phím cho hai dữ liệu dial-up sẽ tiếp tục thay đổi
5. Quay lại LCG Jukebox nhập mã số đăng ký (cần phải sử dụng mặt PC của RI), để xác định.
6 Một lần nữa bằng phím nóng (phím quay số). Để chuyển sang cửa tám thần đầu tiên trong danh sách thiết bị dữ liệu 4294967295, để thay đổi -2 (giá trị sẽ thay đổi khi 4294967294), và sau đó trở lại và ra khỏi LCG Jukebox
7 Re-. Mở LCG Jukebox, hoàn chỉnh mà không có mạng, không có thời gian để hạn chế thời gian.""

hô hô ok rồi

Tuan129

Dịch hay nhỉ :D Mình nghĩ thà xài X-plore free còn hơn, đợi có 3 giây còn hơn là phải hack máy rồi cài nhùng nhằng vào thỉnh thoảng lại bị đơ. X-plore là shareware nên trial cũng đầy đủ chức năng như bản full vậy.

hvnh

đã test và có 1 điều rất hay , sau khi cài bản 1.43 trial từ trang chủ và "hack:D" theo cách này ( tạm thời full ) mình quay lại cập nhật bản 1.42 sau đó vào bản 1.42 thấy vẫn full , tiếp tục cập nhật bản 1.43 và kết quả là :)) ko phải đếm 3s nữa , tuyệt thật =D>

đã test và có 1 điều rất hay , sau khi cài bản 1.43 trial từ trang chủ và "hack:D" theo cách này ( tạm thời full ) mình quay lại cập nhật bản 1.42 sau đó vào bản 1.42 thấy vẫn full , tiếp tục cập nhật bản 1.43 và kết quả là :)) ko phải đếm 3s nữa , tuyệt thật =D>

Tiêu đề đã ghi rồi còn gì:D
Hướng dẫn dùng X-plore các phiên bản Full vĩnh viễn với Sorcerer

Ai chưa làm được thì xem Video Clip vừa bổ sung ở trang đầu nhé