• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách Mod - Thủ Thuật Mod|Cook FW S60v5

Các bạn cần gì? (Vote để mình nghiên cứu post) ^^

• Total voters
    521

congtutrensan_9x

Mình cook trực tiếp vào fw nè .. nhưng ko có file để cook , ném file suit vào mà dùng ko đc ....

bạn có bộ pack của qt vs python ko share mình với ... mình cook trực tiếp vào fw luôn

suites chỉ là đường dẫn thôi. QT vs Python tớ không còn bạn à :-ss

leminhsl92

thế còn tạo đường dẫn cho nó có cần phải chỉnh sửa file suitt ko ? vs lại ứng dụng này tên j` ấy bạn nhỉ

leminhsl92

Cho mình hỏi cái nữa là : Mình có dow đc 1 số game , phần mềm định dạng Zip .... Nhưng ko sử dụng đc có phải do s60v5 ko được hỗ trợ định dạng đó ko ? Mà mình nhớ a trai mình trước cũng có dùng s60v5 mà vẫn mở đc mà :(

Radium

Moderator
Cho mình hỏi cái nữa là : Mình có dow đc 1 số game , phần mềm định dạng Zip .... Nhưng ko sử dụng đc có phải do s60v5 ko được hỗ trợ định dạng đó ko ? Mà mình nhớ a trai mình trước cũng có dùng s60v5 mà vẫn mở đc mà :(

Bạn tải Zip manager hoặc X-plore mới giải nén đc file zip nha

Dragon459

Manager
Ý mình là chạy ứng dụng đó như file sis hoặc jar đó bạn

S60v5 thì hoàn toàn có thể chạy được sis, sisx, jar và cả wgz nữa. Nhưng zip or rar là định dạng file đã được nén lại nên cần phải bung nén để sử dụng

leminhsl92

S60v5 thì hoàn toàn có thể chạy được sis, sisx, jar và cả wgz nữa. Nhưng zip or rar là định dạng file đã được nén lại nên cần phải bung nén để sử dụng

Mình bung ra nó ra toàn các file tập tin : Vd: METAF......
Chứ ko có file sis , xsis , jar trong đó