• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp File hack các dòng Symbian^3

bác Thanh ơi file hack ở trên của bác là RM-601_013.016_08.01_79.92_prd.uda.fpsx còn bộ file fw e tải về chỉ có 6 file là RM-601_013.016_79.92_prd.core.fpsx vậy chép file hack của bác vào flash có làm sao k?hay là phải đổi tên file hack cho giống tên fw tải về?
file hack của mathanh là để chèn vào
cứ an tâm mà chém
Flash vô tư đi bạn. Mình flash ko vấn đề ji cả, có điều cài 1 số app vẫn báo "chứng chỉ bị lỗi..."

flash rồi mà vẫn còn báo chứng chỉ chứng tỏ máy chưa hack được

boy_friend

e hack mãi mà vẫn k đc.tắt máy cắm cáp usb vào máy tính thì nó lại tự động sạc pin.làm theo các bước hướng dẫn mà vẫn bị báo lỗi.hic

hiepsinight

e hack mãi mà vẫn k đc.tắt máy cắm cáp usb vào máy tính thì nó lại tự động sạc pin.làm theo các bước hướng dẫn mà vẫn bị báo lỗi.hic

đâu cần tắt máy đâu bạn :) , bạn đọc kĩ hướng dẫn nhé , chúc bạn thành công :)

boy_friend

C6-01 chỉ có thể flash theo cách bên mw thui nha bạn

e làm y nguyên theo các bước ở hình động của bác mà k flash đc.đến bước rút cáp tháo pin r cắm cáp cho pin vào ấn nút nguồn là bị lỗi.thử đi thử lại mà vẫn vậy.

mathanh

e làm y nguyên theo các bước ở hình động của bác mà k flash đc.đến bước rút cáp tháo pin r cắm cáp cho pin vào ấn nút nguồn là bị lỗi.thử đi thử lại mà vẫn vậy.

không ấn nguồn nha, nếu đt báo sạc thì lại tiếp tục tháo cáp rồi pin, sau đó gắn cáp chờ 5 giây rồi tới pin

phoenixchilds

tình hình là em flash xong cho em c7 nhưng ko cài được modo và vitual keyboard.nó đều báo lỗi chứng chỉ :(

daocbn2

sao ko cài được modo và vitual keyboard.nó đều báo lỗi chứng chỉ. lúc flash có cần đến 2 cái này ko? và vào sys/bin để làm gì
anh mathanh có thể cho em yahoo ko ạ

mathanh

sao ko cài được modo và vitual keyboard.nó đều báo lỗi chứng chỉ. lúc flash có cần đến 2 cái này ko? và vào sys/bin để làm gì
anh mathanh có thể cho em yahoo ko ạ

nếu bạn dùng c7 thì bạn tải lại file hack về mình mới vừa cập nhật lại sáng nay

anhthi198

Úi dời, cái anh mathanh này, up một bài lên tinhte rồi đi biệt. Em hỏi bác cái này, em đang dùng c6-01 RM-601, productcode: 059G0H5. vẫn đang fw 012, PR 1.0, em check bản cập nhật thì nó không có, hình như anh nokia anh ý quên béng cái productcode của em rồi. Giờ em muốn nâng cấp thì làm như thế nào ạ. Bác chỉ em tường tận cái, em gà bỏ mẹ. Em định flash giống như bác chỉ nhưng mà máy tính của em ko có thư mụcC:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage. chỉ có nokia/Fuse và Nokia/Tss thôi.Mà em tưởng load file hack của bác up thì ko cần phải load firmware từ navi nhỉ? Bác chỉ rõ cho em cái! Thanks bác

mathanh

Úi dời, cái anh mathanh này, up một bài lên tinhte rồi đi biệt. Em hỏi bác cái này, em đang dùng c6-01 RM-601, productcode: 059G0H5. vẫn đang fw 012, PR 1.0, em check bản cập nhật thì nó không có, hình như anh nokia anh ý quên béng cái productcode của em rồi. Giờ em muốn nâng cấp thì làm như thế nào ạ. Bác chỉ em tường tận cái, em gà bỏ mẹ. Em định flash giống như bác chỉ nhưng mà máy tính của em ko có thư mụcC:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage. chỉ có nokia/Fuse và Nokia/Tss thôi.Mà em tưởng load file hack của bác up thì ko cần phải load firmware từ navi nhỉ? Bác chỉ rõ cho em cái! Thanks bác

bạn cứ tải bộ tv nào bạn thích về và dùng phoenix flash là được không cần phải lo puctcode gì đó, còn thư mục đó kô có thì tự tạo

mathanh

bạn xem lại các thao tác có đúng không nha, tất cả file trên điều được tích hợp installserver.exe và mình điều hack thành công hết những máy trên