• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) cho S60V3 by Nouvu2372

Status
Không mở trả lời sau này.

magicQ

nếu ko lầm thì link die thì phải =.=! chép wa tab khác để down mà ko down dc =.=! link mediafire cũng thua.

tinyphoenix

anh Nouvu2372 ơi, cho em hỏi về cách set phím trên điện thoại đi. em bấm vô key, ở trong có mặc định sẵn 1 số key ví dụ như "up"- up, "down"-down, "start"-9, "select"-2, mà em bấm những phím đó ko thấy có tác dụng j hết. vậy là sao anh? với lại ở phần graph ko có fullsize để e chọn. Cám ơn anh nhìu

Last edited by a moderator:

phananhvusv

Quan trọng là trình giả lập thôi, chứ game Vba thì thiếu cha gì! lên google mà search!

tinyphoenix

anh ơi giúp em với. e cài game nhưng mà ko bít set phím thế nào hết, bấm chẳng ăn, mà nó kiu press any button to start, e bấm cũng ko thấy j hết

Trungls

anh ơi giúp em với. e cài game nhưng mà ko bít set phím thế nào hết, bấm chẳng ăn, mà nó kiu press any button to start, e bấm cũng ko thấy j hết

Để chỉnh nút bạn vào chơi một game, bấm Chọn trái > Keys và chỉnh nút thôi. Một lần cho tất cả bạn nhé.

Posted via Mobile Device

tinyphoenix

Để chỉnh nút bạn vào chơi một game, bấm Chọn trái > Keys và chỉnh nút thôi. Một lần cho tất cả bạn nhé.

Posted via Mobile Device

Em bấm vô thấy nó có sẵn hết rồi, ví dụ như start = 9, select = 2, mà bấm những nút đó ko thấy j hết anh ah

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicebro nouvo oi , up dùm mình mây game castlevania lên mediafire voi . Link cu không down duoc . Mình down bang mobile . Mình dã down o 3rom.com và web ban cho nhung cái nào >1mb là mình không giai nén duoc bang mobile . Giúp mình chut di . Thanks !

xuandung11a2

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicebro nouvo oi , up dùm mình mây game castlevania lên mediafire voi . Link cu không down duoc . Mình down bang mobile . Mình dã down o 3rom.com và web ban cho nhung cái nào >1mb là mình không giai nén duoc bang mobile . Giúp mình chut di . Thanks !

Bác nên tự vào romhustler.net hay rom-world.com mà download thì hơn,cũng dễ download thôi mà.:|

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemình không có pc . Down bang mobile file rar hay 7z mà > 1mb là không giai nén duoc trên mobile . Dùng xplore hay winrar dêu không duoc . Mình down rat nhiêu rôi .vì thê moi nho moi nguoi giúp . Có ai thu down 1 game o dó vê rôi dua vào mobile giai nén xem .thanks !

bennychen

Bác nào cho em xin game quản lí trang trại với, em kết game này lâu rồi nhưng tìm mãi không thấy

Trungls

Posted via Mobile Devicebác cho em cái link down dược không???

Mình không nghĩ bạn lười thế. Trang đó có phải khai báo gì loằng ngoằng đâu mà ko vào down dc nhỉ. Biết tên game rồi thì vào down thôi.
Bạn chú ý chọn lựa ngôn ngữ của game.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

bibadbop

bạn ơi sao mình nhấp vào down về nó cứ vào xem hồ sơ của bạn la sao, mình hok down được

bibadbop

keke down được òi, mà bạn cho mình hỏi thêm, trên dt minh hok có pm quản lý file vậy có cách nào chuyển game vào roms hok bạn ơi

Status
Không mở trả lời sau này.