• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) cho S60V3 by Nouvu2372

Status
Không mở trả lời sau này.

Trungls

keke down được òi, mà bạn cho mình hỏi thêm, trên dt minh hok có pm quản lý file vậy có cách nào chuyển game vào roms hok bạn ơi

Máy bạn ko có trình quản lý file của máy luôn hả ?

Posted via Mobile Device

bennychen

Bạn cài bản x-lore 1.22, ko cần sig, ko cần phải hack máy mà dùng lại rất ổn định đó bạn

khoa140383

Tín đồ của game giàn trận

Các Pro oi !!

Em là tín đồ của các game giàn trận , luyện level... cách đây 10 năm về trước .... và bây giờ cũng vậy . Vậy các bác tìm hộ em link những game giàn trận như : mộc đế ( nhiều phiên bản ) , giàn trận robot ( nhiều phiên bản ) và các trò giàn trận khác mà các bác biết nhé !!
Em đã vào trang www.3roms.com để tìm rồi , nhưng thú thật vào trang đó như một đám rừng , em mò không ra ... nên nhờ bác giúp nhé !!
Em đang dùng con N73 đã hack và cài Vbag rồi .

Thank in advanced !!
Have a nice day :(!!!

Trungls

Các Pro oi !!

Em là tín đồ của các game giàn trận , luyện level... cách đây 10 năm về trước .... và bây giờ cũng vậy . Vậy các bác tìm hộ em link những game giàn trận như : mộc đế ( nhiều phiên bản ) , giàn trận robot ( nhiều phiên bản ) và các trò giàn trận khác mà các bác biết nhé !!
Em đã vào trang www.3roms.com để tìm rồi , nhưng thú thật vào trang đó như một đám rừng , em mò không ra ... nên nhờ bác giúp nhé !!
Em đang dùng con N73 đã hack và cài Vbag rồi .

Thank in advanced !!
Have a nice day :(!!!
Anh vào trang đó nó có các mục rom cho từng giả lập. Anh vào mục rom Gameboy advanced. Trong đó nó sắp xếp theo vần abc rất dễ tìm mà anh.
Mộc đế hình như là Fire Emblem.
Dàn trận robot em đoán là Transformer.
Em ko biết nhiều game lắm nhưng cũng xin giới thiệu anh một số game hay em đã chơi qua:
Final Fantasy IV Advanced.
Yggdra Union: We never fight alone (dàn trận tactics).
Onimusha Tatics (tactics thể loại dàn trận theo lượt + nhập vai).

Thêm một số kinh nghiệm nữa là anh nên chọn game nào có (E) hay (US). Đó là game ngôn ngữ Tiếng Anh.

Chúc anh tìm đc nhiều game hay.
Posted via Mobile Device

THCN

Anh oi! sao e down toàn là bj "Requested file is deleted." ko hà :(

Bạn down gì vậy? Đó là thông báo file đã bị xóa rồi (cái này hình như bạn down trên mediafire thì phải).

phananhvusv

Anh vào trang đó nó có các mục rom cho từng giả lập. Anh vào mục rom Gameboy advanced. Trong đó nó sắp xếp theo vần abc rất dễ tìm mà anh.
Mộc đế hình như là Fire Emblem.
Dàn trận robot em đoán là Transformer.
Em ko biết nhiều game lắm nhưng cũng xin giới thiệu anh một số game hay em đã chơi qua:
Final Fantasy IV Advanced.
Yggdra Union: We never fight alone (dàn trận tactics).
Onimusha Tatics (tactics thể loại dàn trận theo lượt + nhập vai).

Thêm một số kinh nghiệm nữa là anh nên chọn game nào có (E) hay (US). Đó là game ngôn ngữ Tiếng Anh.

Chúc anh tìm đc nhiều game hay.
Posted via Mobile Device

Nhầm rồi cậu ạ! Dàn trận robot là Super Robot War Còn Transformer như cậu nói là fighter rồi!

markq9x

a

Shining_Force Resurrection_of_the_Dark_Dragon

Shining%20Force%20-%20Resurrection%20of%20the%20Dark%20Dragon.jpg

Mã:
http://uploaded.to/file/s3xdex
http://w15.easy-share.com/1702695359.html

Link trên http://uploaded.tohttp://w18.easy-share.com/ thường bị die lắm... nhiều game hay mà tớ hem load đc!!! Plz up lai len mediafile nhé!!! Thankssss!!!;;)a

DonPhuongViAi

Hic,bác nào có game pokemon fireRed hay sapphire thì share em với,tải cho thằng em chơi,nó vòi vĩnh máy ngày nay ngủ ko được.Giúp em với. ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.