• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) cho S60V5 by Nouvu2372

Status
Không mở trả lời sau này.

Inuyasha1987

Hức, dành cho N97 thì phải ghi ra chứ, 5800 dow về game vừa nhỏ lại ko hỗ trợ cảm ứng, loa to khủng khiếp mà ko chỉnh đc làm giữa trưa bị ăn mắng. Ko chỉ có thế, cái vbag bạn post bản 1.20 (chứ ko fải 1.25) đó chả hiểu chãy ko tương thích hay sao ấy mà chạy xog ra ngoài ko trả lại free ram làm treo máy do hết ram, restart cũng ko nổi phải tháo pin :((, lần sau chừa ko sờ vào cái này nữa =.='
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hức, dành cho N97 thì phải ghi ra chứ, 5800 dow về game vừa nhỏ lại ko hỗ trợ cảm ứng, loa to khủng khiếp mà ko chỉnh đc làm giữa trưa bị ăn mắng. Ko chỉ có thế, cái vbag bạn post bản 1.20 (chứ ko fải 1.25) đó chả hiểu chãy ko tương thích hay sao ấy mà chạy xog ra ngoài ko trả lại free ram làm treo máy do hết ram, restart cũng ko nổi phải tháo pin :((, lần sau chừa ko sờ vào cái này nữa =.='
Posted via Mobile Device

Thứ nhất là PM này không hỗ trợ 5800 mà chỉ hỗ trợ N97. Bạn thử nghĩ xem 5800 không có phím cứng thì làm sao mà chơi đây.
Thứ 2 là PM này có chế độ bung FULL màn hình chứ màn hình k có nhỏ như bạn nói.
Còn bản cho S60V5 là bản 1.25 nó nằm ở ĐÂY nè bạn.

s0ulless

uk.1 số link die rồi bạn ạ.
bạn kiểm tra lại đi.
còn ho4ng07 nói die hết thì hơi quá ^^

cuong450

5800 k có phím cứng nên k chơi được đâu bạn vì lấy gì mà điều khiển đây.:D

Sao mình thấy chơi giã lập trên Iphone nó chơi êm wa', mà 5800 là hem có đc như zị hix hix nhìn bạn nó cầm con 3GS chơi game mà thèm .........!

kelvinhuy

cho hỏi là mình thiết lập phím như thế nào?sao mình vào mấy game rồi và bấm hết phím ko có phím nào ăn hết,thử 3 game rồi.

hao_cao111

thank Mod đã post bài rất hay .nhưng mà link die gần hết rồi ....mod check xem link nào còn sống hộ anh em cái..còn bi h tạm thời khắc phục bằng cách vào google tìm bên các host của nước ngoài thôi các bạn à :(

luanthanhhang

:((hjx. chua choi dc gi thi game hien len bang thong bao keu minh phai mua ban quyen moi dc choi, em len vampent.com xem thi thay ban quyen den 29.9$ co cach nao k ton tien ma dc choi khong cac bac chi giup em, em xai E71

nothingatall07

anh nouvu ơi
em xài e63,đang sử dụng vbagx 1.25.Anh cho em hỏi cách chỉnh vbagx thế nào để chơi được golden sun:-/
em chỉnh compatible(em quên chính xác chữ đó ra sao rồi nhưng hao hao vậy8-|)thì vô được golden sun nhưng khi chơi thì lúc đánh quái nó chỉ hiện cái khung nền battle field ra thôi còn nhân vật+quái thì ko thấy:-??(chắc rủ nhau đi ăn lẩu hay đi nhậu rồi:()
ở trong bản đồ minimap(bản đồ ở 1 điểm nhất định VD như ở trong làng) thì thấy nhân vật chạy nhảy bình thường nhưng khi ra bản đồ lớn(world map) thì nó rè rè tùm lum ko thấy gì hết:O
cả golden sun 1 và 2 đều bị như vậy
THX anh nhiều

HALF1369

cho hỏi,cài cái nì có cần hack phone ko,hic,mún chơi mà ko bik cách hack,nãn lòng

Status
Không mở trả lời sau này.