• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) cho S60V5 by Nouvu2372

Status
Không mở trả lời sau này.

HALF1369

xin cho hỏi ,cài cái này có cần phải hack điện thoại không,hay cài bình thường thôi?

HALF1369

có thể up cụ thể hơn cách cài vbag và cài game không , chỉ sơ sơ vậy e làm không được

thanhthao1904

Shaman King Master Of the Spirit 2-Game hay cực mình đang luyện đây ^^

Mã:
[CENTER][SIZE="3"]http://uploaded.to/file/jtjfnl[/SIZE][/CENTER]

chuyển qua mediafire hay ziddu.com hay host này freer được không bạn ơi

ducbang1907

Các anh giúp em với. Em dùng N97. Cài một số game rồi nhưng màn hình nó nhỏ tí xíu àh, ko chơi nổi. Làm ơn hướng dẫn em làm thế nào để chơi full màn hình với.
Lại thêm cái này nữa: Em vào game Tam quốc với cả Dragon ball mà ko biết ấn nútgì? Thử cả cái bàn phím mà cũng ko đc. Ai biết thì hướng dẫn em chi tiết chút nhé!

Chỉnh sửa cuối:

natan

nó ko co full màn hình được hả mấy bồ........
Hình nhỏ xíu chơi chán thấy mồ....

insoul

nó ko co full màn hình được hả mấy bồ........
Hình nhỏ xíu chơi chán thấy mồ....

Nhấn nút Enter, sẽ hiện ra cái bảng chỉnh, chọn phần Graphic, nhấn nút "->" trên bàn phím (cái ô vuông bên tay trái ấy), nó sẽ chuyển sang full.

myomy

sao minh giải nén, đưa vô vbag, hồi vô thì nodata. Rồi lại copy vô E:\Vampent\Gbaroms thì cũng k hiện game. Ai giúp với

Status
Không mở trả lời sau này.