• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp games N-GAGE 2.0 (Phần II)

Nhoxly00

xóa jasktaskman ĐI THì chơi game đc àh... Mà jasktaskman hay JbakTaskman?..
.nếu là jbaktaskman thì không phải..
Các vọc thủ và game thủ đã chứng minh 2pm khôg động chạm gì hết..
Và ngage phải kài vào thẻ vs những máy có thẻ nhớ thì ít lỗi hơn là cài vào máy...

em gỡ jbaktaskman ra thì dùng phím set bằng magickey dc này............................... :| còn cài vào thì bó tay

truong112

Sao em cài cho N86( đã hack) mãi không được. Bác nào biết cách cài cho N86 giúp mình với. Mình cài toàn báo lỗi thôi à. Cài bản 1.21 thì không vào được. Bác nào biết thì có thể hướng dẫn cho em cài chi tiết cho N86 được không ;((

MaKimLien

Member
Có ai test trên c5-00 hết các game chưa.mình test đc mỗi 1 game là fifa 2009 thành công.các game khác đều kô cài được

Nhoxly00

Asphalt 3
Reset_Generation
Dirk_Dagger
mình không chơi dc những cái trên! máy mình là E63

AlyCuong

Active Member
Có ai test trên c5-00 hết các game chưa.mình test đc mỗi 1 game là fifa 2009 thành công.các game khác đều kô cài được

Bạn này ngược lại với mình nè, cái nào cũng dc ngoại trừ Fifa 09.

MaKimLien

Member
Bạn này ngược lại với mình nè, cái nào cũng dc ngoại trừ Fifa 09.
Bạn dùng máy gì thế?
Sao cài đặt file 1 NGage Installer unsigned.sisx máy báo tập tin lỗi thế

Chỉnh sửa cuối:

zippobc

cho m` hỏi cái, nếu cài tất cả vào thẻ nhớ thì copy cái private vào thẻ hay vào máy vậy bạn :)

Anhquoi

mình cài tất cả luôn nhé nhớ apply Install Server RP
trước khi cài game c5:00 ko chơi đc 1 game starwar

tu2179

sao cái trò Reset_Generation mình cài trên n81 thì full. Còn trên E75 thì ko full đc nhỉ.

AlyCuong

Active Member
bạn ơi bạn cài bản nào thế mình không caif được máy c5 đã hack

Máy mình 6120c nên mình cài bản đầu tiên, mà máy bạn C5 gì 00 01..., tùy màn hình mà bạn cài thôi hoặc vào link sau chọn bản hợp nhé.

xuan271

bạn nào còn game gì hay thi post lên đi. mình thích thể loại nhập vai đánh quái bạn nào có up lên nhé thanks

Nhoxly00

bạn nào còn game gì hay thi post lên đi. mình thích thể loại nhập vai đánh quái bạn nào có up lên nhé thanks

game Ngage cr@rked chỉ có thế thôi mà chơi không hết rồi bạn! :p

xuan271

ngage 2.0 co game Requiem of hell hoặc tương tự không nhỉ. bác nào có up lên nhé thanks

MaKimLien

Member
Hic.test thêm được 1 game là game xếp hình.quái sao mà game dung lượng trên 10mb là install game gần xong máy báo Unable install game (error -1)
Có anh em nào bị như mình không. Chán thật.