• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Hình ảnh Kool & Hot của thành viên PDAVIET (Bạn gái vào ngay)

soul_of_thedevil

hì hì ^^ !!! em bon chen tí :D!!! lên VIP oy nên show hàng cho anh em ném đá chơi ;;)

sorry anh em vì toàn ảnh người khác chụp ( khổ chủ ko có thói quen tự sướng ^^ )

ảnh này đk chụp hôm đi tình nguyện tại sân Mỹ Đình đợt nghìn năm thăng long ^^

Chỉnh sửa cuối:

TatDat_Canon

Em cứ lên list cho anh ai chê em xí .... sẽ biết thế nào là "em nuôi Man" >:)

ặc ặc nghe hăm vầy ai dám chê:-?

Phải để người ta nhìn nhận sự chân thật chứ!

hihi...chán hok bik làm gì...tự sướng xí nà ^^!

Ko trang điểm thế này nhìn chân thật nè, tuy không xin nhưng có duyên và dẽ xương nè, e ơi cho anh làm quen đi hehe:p:p

tinh_la_gi

Administrator
Ko trang điểm thế này nhìn chân thật nè, tuy không xin nhưng có duyên và dẽ xương nè, e ơi cho anh làm quen đi hehe:p:p
Tệ lắm cũng phải vừa đấm vừa xoa thế này ... ;;)

HTC_VUTHANH

Moderator
làm wen a'.e xin vé=))
PS:TRỜI.nàng T...Â...Y...T...H...I đậu hũ đã....xuất hiện
Một vẻ đẹp.......nghiêng.......n...ư..ớ...c.....đ....ổ......t...h...ù...n...g:))
(các bác thông cảm văn tả người e hơi kém.thank)

Chỉnh sửa cuối:

TatDat_Canon

làm wen a'.e xin vé=))
PS:TRỜI.nàng T...Â...Y...T...H...I đậu hũ đã....xuất hiện
Một vẻ đẹp.......nghiêng.......n...ư..ớ...c.....đ....ổ......t...h...ù...n...g:))
(các bác thông cảm văn tả người e hơi kém.thank)

đấm xoa kiểu ông này chắc chết với bác TLG quá ặc ặc =))>:)

DreamLand

em nào mà bị TruongHan chê là thúi hẻo luôn=))=))=))=))=))=))
Giả bộ Chê để đánh lừa người khác đó anh, ví dụ có duy nhất 1 chiếc N8, em muốn mua, cùng 1 lúc có hơn 3 người khác cũng muốn có chiếc N8 này, em phải chê thật dã man lan can, thấy thế ngta nghĩ cũng nản, tỉ lệ em có N8 sẽ cao hơn, xong cuối cùng em hốt thôi \-/
Hixhix, khen đẹp ngta lại chảnh.
Chiêu này anh Hân đang dùng đó :))

TruongHan

Super V.I.P
Giả bộ Chê để đánh lừa người khác đó anh, ví dụ có duy nhất 1 chiếc N8, em muốn mua, cùng 1 lúc có hơn 3 người khác cũng muốn có chiếc N8 này, em phải chê thật dã man lan can, thấy thế ngta nghĩ cũng nản, tỉ lệ em có N8 sẽ cao hơn, xong cuối cùng em hốt thôi \-/

Chuẩn,theo anh lâu ngày cũng có kinh nghiệm đó =))=))=))

mathanh

vậy thì khen cho em nó thích

TruongHan là thế................................ thừa nước đục thả vòi,,,, re thấy ghớm

danny_guan

ae thích chém girl thì cho ae chém tiếp. Rảnh ko có ji làm post hình bạn gái lên hahahahahahahah=))=))=))=))

Chém đi

DreamLand

Em là người từng trải nên hiểu biết nhiều mà thôi =))=))=))
vậy thì khen cho em nó thích

TruongHan là thế................................ thừa nước đục thả vòi,,,, re thấy ghớm
Đặc biệt, khi ngta vào tay mình rồi thì muốn khen muốn chê cứ khí thế luôn. Nhưng đang trong giai đoạn Cua ngang Cua dọc khen chê ko đúng chỗ là hỏng bét anh à. =))=))=))
hixhix...rút kinh nghịm...mai mốt chả zám pót hình nữa :((
Anh kg đồng ý quan điểm này.
Em phải tự tin về dung nhan của bản thân mình chứ :-/
Nên đừng nghe 1 vài ý kiến của dư luận khi họ muốn vùi hoa dập liễu, giang hồ (í PV) hiểm ác lắm em ui ;;)