• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Hình ảnh Kool & Hot của thành viên PDAVIET (Bạn gái vào ngay)

Cleonardo

ae thích chém girl thì cho ae chém tiếp. Rảnh ko có ji làm post hình bạn gái lên hahahahahahahah=))=))=))=))

Chém đi

Chém ng xấu chứ ng đẹp chém mang tộj vớj mình nữa,e đang tay kầm dt đẹp àh nha.Cho hỏj nước có đầy đủ vậy đjện thì sao ?Đừng nój là chập chờn nha...em nó jốg Korea wá.kòn e kế pên trán kao vậy zề jà sẽ pị hój đầu cho xem...

danny_guan

Chém ng xấu chứ ng đẹp chém mang tộj vớj mình nữa,e đang tay kầm dt đẹp àh nha.Cho hỏj nước có đầy đủ vậy đjện thì sao ?Đừng nój là chập chờn nha...em nó jốg Korea wá.kòn e kế pên trán kao vậy zề jà sẽ pị hój đầu cho xem...

kakakakakaka
sao lại bị hói chứ phải nói là trọc lóc chứ. Bạn hỏi 1 câu ko bít sao trả lời, hỏi có điện nước ko thì chắc chắn có rồi. ^^

Cleonardo

Káj khoản đjện thì chỉ có mình pák pít chứ cleo ko pít nè,mà mún pít fảj tận tay kiểm tra hjx...?Fảj làm sao đây?mà đừng nój pạn gáj pák là "ả đầu trọc tươg laj "ngồj kế nha

danny_guan

Káj khoản đjện thì chỉ có mình pák pít chứ cleo ko pít nè,mà mún pít fảj tận tay kiểm tra hjx...?Fảj làm sao đây?mà đừng nój pạn gáj pák là "ả đầu trọc tươg laj "ngồj kế nha

hehe sai rồi bạn gái là người chụp 1 mình tấm thứ 2 đó ^^. mà sao ko ai chém nhỉ????

benmobile

Điện có nước có , Nhưng anh Nhi thiếu đồ cắm điện và không có cái gì để hứng nước .Tội cho em nó quá . Hân giúp nó đi

TruongHan

Super V.I.P
sao mại để ý hay vậy. bótay.com ko có ji đâu pa
Ờh,đâu có gì đâu.Yêu nhau trong sáng,phang nhau trong tối =))
Điện có nước có , Nhưng anh Nhi thiếu đồ cắm điện và không có cái gì để hứng nước .Tội cho em nó quá . Hân giúp nó đi

Hùi sáng nó bị nhốt trong wc cả tiếng đồng hồ,khóc lóc ầm ĩ =))=))=))

TatDat_Canon

ae thích chém girl thì cho ae chém tiếp. Rảnh ko có ji làm post hình bạn gái lên hahahahahahahah=))=))=))=))

Chém đi

Bạn gái anh có gương mặt rất hiền, nụ cười điềm đạm, khả năng tương lai là người vợ đảm đang tề gia nội trợ nha, anh sướng nhất roài hehe!;;)

timdo

mấy bác này lợi dụng hình nhiều quá post rồi lại đem hình post lại kiểu này mấy máy khó lòng log hình nhanh được mong mấy bác đừng post hình lại khi đã post rồi nha. :()

HTC_VUTHANH

Moderator
TRỜI.Vẻ đẹp này vừa wen vừa lạ....(giống ai nhỉ????????????)
AAAAAAAAAAAA.Tây thi đậu hũ chăng:))

mathanh

em này có chìu cao 1m50 hà ................... vậy là mổi lần muốn gì là phải ẩm lên hả=))

danny_guan

em này có chìu cao 1m50 hà ................... vậy là mổi lần muốn gì là phải ẩm lên hả=))

Ẩm lên làm ji bạn mình cũng ngây ngô lắm. Ah có phải bạn mún nói lúc 2ng dạo bộ khi bf mình bùn ngủ thì ẩm cô ấy về phải ko. Mình thấy nhìu cảnh này trong fim Hàn Quốc lắm. Lãng mạng nhỉ ^^

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

Ẩm lên làm ji bạn mình cũng ngây ngô lắm. Ah có phải bạn mún nói lúc 2ng dạo bộ khi bf mình bùn ngủ thì ẩm cô ấy về phải ko. Mình thấy nhìu cảnh này trong fim Hàn Quốc lắm. Lãng mạng nhỉ ^^

thì mổi lần muốn hôn là phải ẳm lên, ừ hàn quốc lãng mạng lắm , , cho nên các cô cứ sống mãi trong phim không chịu ra

mathanh

tối qua đi chơi cop được 2 tấm noenl

By null at 2010-12-25

By null at 2010-12-25

Uploaded with ImageShack.us
nhìn gì mà nhìn lâu quá vậy # Cleonardo

Chỉnh sửa cuối: