• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phần mềm N-GAGE các phiên bản cho mọi loại máy!

dragon94

Em muốn hỏi E66 thì dùng bản nào ạ? Má những game Ngage khác như: The Roots: Gates of Chaos,... thì cài xong cái này có chơi được không ạ?

duylinh27884

Moderator
Em muốn hỏi E66 thì dùng bản nào ạ? Má những game Ngage khác như: The Roots: Gates of Chaos,... thì cài xong cái này có chơi được không ạ?
Về cơ bản thì app khi updata bản mới thườg cập nhật thêm tính năg mới hoặc nếu ko bổ sug tíh năg mới thì cũg fix lỗi ở các bản trước nên bạn cứ lấy bản mới nhất cài test thử xem.còn có chơi đc các game bạn hỏi ko thì bạn phải test thực tế trên máy bạn đag dùg thì mới biết chứ.đâu phải ai cũg dùg máy giốg bạn sao trả lời đc,ko lẽ bạn đợi ai đó dùg e66 giốg bạn test xog trả lời bạn,vậy thì bạn tự thử ko phải nhanh hơn sao:(

giangvungtau

Về cơ bản thì app khi updata bản mới thườg cập nhật thêm tính năg mới hoặc nếu ko bổ sug tíh năg mới thì cũg fix lỗi ở các bản trước nên bạn cứ lấy bản mới nhất cài test thử xem.còn có chơi đc các game bạn hỏi ko thì bạn phải test thực tế trên máy bạn đag dùg thì mới biết chứ.đâu phải ai cũg dùg máy giốg bạn sao trả lời đc,ko lẽ bạn đợi ai đó dùg e66 giốg bạn test xog trả lời bạn,vậy thì bạn tự thử ko phải nhanh hơn sao:(

bạn biết cách update ngage cho con n81 hok.mình uodate toàn báo lỗi

obama999

cho minh hoi e65 cai ban nao

Chú ý viết tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

duylinh27884

Moderator
bạn biết cách update ngage cho con n81 hok.mình uodate toàn báo lỗi

N81 cũg đc nokia cài sẵn ngage phải ko bạn,n81 thì mìh ko biết sao chứ n82 của mìh các app như ngage,quickoffice nokia có cài sẵn lúc mìh cài bản mới thì nó cài đè lên bản củ của nokia mà,đâu báo updata error,bạn thử tìm 1 bản ngage mới gốc chưa mod, chưa chỉnh sửa cài vào thử xem đc ko,vì nếu 1 file cài đặt dù chỉ dùg siseditor đổi tên thì khi cài nếu trog máy đag có app đó bản củ thì cũg sẽ ko cài đc,máy sẽ báo updata error!
cho minh hoi e65 cai ban nao

E65 thì tìm bản màn hìh 240x320 cài bạn!