• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phần mềm N-GAGE các phiên bản cho mọi loại máy!

johnson

hix, sao em cài cái bản 320x240 sau khi chép vào c:/private như readme, install game ko dc! ma ko chép cái dó thi dc. Mà ko chép nó ở screen 240x320. ko thấy gì hết. uhuhu

n96 thì cài cái nào đay chủ thớt.giúp mình bản nào ổn đinh nha.ah sao mình chơi game one không có chữ tria nhưng vào trong vẫn có dong buy là sao nhỉ.

movecobeyeu577

minh sai con n-96 nhung minh bung khong duoc no cu doi mat khau mai muon lay mat khau o dau vay ban chi dum minh voi minh cam on

movecobeyeu577

minh dang sai con n-96 minh bung ma no cu doi mat khau chi dum minh voi mat la gi chi minh cai dat voi phien ban nao dam cho n-96 vay ban

thuyls12

em đang dùng 5320Xm. có phần mềm nào giả lập N-gage cho máy em không? nếu có chỉ em cánh sử dụng với cả một số game luôn nhá. thank trc"

AlyCuong

Active Member
em đang dùng 5320Xm. có phần mềm nào giả lập N-gage cho máy em không? nếu có chỉ em cánh sử dụng với cả một số game luôn nhá. thank trc"

Bạn vào box game có đó bạn. Topic chú ý luôn đó.

pulloverd

Hôm nay mình tìm được trọn bộ N-GAGE hỗ trợ chơi game cho S60v3 mọi phiên bản. Để anh,em không phải mệt nhọc tìm kiếm . Mình sẽ tổng hợp nó tại đây. Ai có nhu cầu dùng phần mềm để hỗ trợ chơi game thì lấy về dùng nhé!

I/n-GaGE Installer v1.01.1296.zip6.77MB
II/n-GaGE Installer v1.10_N73.rar8.07MB
III/n-GaGE Installer v1.10 Manual.rar8.52
IV/n-GaGE Installer v1.10.1345.zip8.30
V/n-GaGE Installer v1.21.1536.zip8.00MB
VI/n-GaGE Installer v1.20.1511.zip17.12MB
VII/n-GaGE Installer v1.30.1541_5230,zip5.16MB
VIII/n-GaGE Installer v1.40.1577.zip9.72MB
IX/n-GaGE Installer v.I.40.1557 (320x240).zip8.74MBNEW
X/n-GaGE Installer v.I.40.1557 - 5800.zip5.912MB NEW
Tùy thuộc vào từng dòng máy và sự chọn lựa,mà các bạn chọn cái mà dowload nhé!
Lưu ý: những phiên bản này đều đã có lâu rồi. Trung Huy chỉ tổng hợp lại thôi,chứ không mới mẻ gì đâu. Mình tổng hợp lại để ACE nào chưa có thì vào đây lấy!!!
sao may mjnh khong choj dc . Taj ve may bao file ko ho tro . Hu hu . Mjh dung 6220c ma .

phungvutuananh

Cho mình xin bản cho N6760s đi. Link zidzu ko down được. Mình dùng Lap mà down đc 5 -6% là đứng luôn, ko down đc nữa.

Pysyren

ai giúp minh cài n-gage vơi, minh
đang xái n81 ,bàn cook v24 anh
tuăn, nhưng minh ko thể chay dc
bản co sản trong máy , mỉnh down
bàn mơi cai vao nó báo loi cap nhat

skyhorse

haizzz, vất vả 2 ngày nay mà vẫn không chơi được trên E61i nữa, pro giúp dùm 1tay với....

giangvungtau

có ai khắc phục lỗi cập nhật trên n81 ko.bản cũ có sẵn trong máy ko cho cài phiên bản 1.40.557.toàn báo lỗi cập nhật ko ah