• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phần mềm N-GAGE các phiên bản cho mọi loại máy!

Trunghuy90

Có phải ai cũng có những máy như của b đâu? Và ai cũng như b thì bao giờ mới có người cho ý kiến. Bạn hãy test và bày tỏ ý kiến của mình thì tốt hơn. Màn hình ngang thì chọn đúng vs màn hình của mình nhé?

AlyCuong

Active Member
N86 thì dùng bản Intalls nào har bạn và Patch nữa. Mình tìm khó quá

N86 hình như có N-gage sẵn rồi phải k bạn (nếu nhớ k lầm:D), nếu vậy thì down ở bài #64. cài thêm file 2 3 4. Xem hướng dẫn bên trong thử xem có dc k.

Trunghuy90

Có sẵn n-gage rồi,thì cài làm chi vậy bạn? Mặc định chạy mượt hơn đó!

truong112

N86 hình như có N-gage sẵn rồi phải k bạn (nếu nhớ k lầm:D), nếu vậy thì down ở bài #64. cài thêm file 2 3 4. Xem hướng dẫn bên trong thử xem có dc k.

Hix! dùng bản FW 30.009 nhưng mà em fomat lại máy mất hết giờ cài lại không được. Toàn lỗi, lúc thì vào N gage được thì toàn báo lỗi EXEC 3, Cài bản khác thì báo lỗi, Nhấn biểu tượng thì đứng luôn, không vào được. bực mình lắm. Theo các bác có nên Up lại bản FW để dùng lại game không :D

w0nderb0y

Vậy là trước khi 4mat thì vẫn choj dc phaj? K...
Kài ngage install vào thẻ
Tắt 0pen4all ..
Vào ngage mà báo lỗi thì cài thêm python runtime 1.9x vào máy..
Gút lúc
.

mlsno7

Đã có ai cài được trên E5 chưa nhỉ. Mình cài toàn báo not support in this device

hienma123

N81 firmwave 24 đang chạy bản 1318 thấy hơi chậm có bản nào mới ngon hơn không pác

Mr_Sulla

Mới chuyển sang dùng 5800.cài bản mà chủ topic post cho 5800 thì đc.nhưng không play đc game Hooked on Creatures of the Deep.Click vào là out.đã tắt open 4all. trước dùng n81 thích mỗi ONE và game đó.Pro nào chơi đc game đó trên 5800 share mình với nha.Sorry vì hỏi bên box v3.