• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phần mềm N-GAGE các phiên bản cho mọi loại máy!

Nhoxly00

lậy hồn... Vậy sao không nói sớm.?
Trước khi kài ngage thì xóa hết game ngage dạng sisx đi...
Cài xong ngage thì chơi game dạng .n-gage
Sau đó vẫn có thể cài thêm game ngage dạng sisx nhưng không được trùng với game ngage đã cài... :D
Nói sớm đã không phảj flash ;;)

thì đã nghịch sym rồi thì... không ngại gì cã :))

giangvungtau

các đời FW sau này có vẻ như ko hợp với Ngage lắm.mình xài con 6710 cài ngage vào mà chỉ chơi được vài 3 game,những game khác toàn báo trail và ko chơi được.như game One thì báo trail dù là ngage đã patch,game brother in arm vào giữa chừng văng ra báo lỗi

xtruong89

E61i- chơi dc không nhỉ..thèm game Ngate từ lâu..trunghuy cho mình xin phần mền mapkey cho bàn phím qwerty với..với cả phần mền bỏ tria của game ngate nữa ..thanks trước hi

Trunghuy90

Trình duyệt của máy là ok nhất trong các trình duyệt trên mobile.
Làm lần 1 không đc,thì làm lại lần 2. Nhớ nhập cả mã vào nhé.
Ngày xưa mình vẫn hay dùng mobile để onile. Dow link này quá bình thường. Mà các bạn còn lăn tăn nữa. Chỉ vc dow về mà dùng,mà còn khổ,thì chịu rồi..

starnew123

bạn chăm tổng hợp thật đó, mình có hết các phần mềm này rùi, và cũng đã xài qua nhưng chẳng bao giờ nghĩ tới tổng hợp. thanks nhé!