• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SKIN CHO WINDOWS MEDIA PLAYER

Tom_codon

Super V.I.P
Chỉnh sửa cuối:

ironheart

Chán quá.Cài cái Skin này vào con MDA Compact của mình khi xem các định dang Video màn hình nó hơi bi lệch sang phải một chút,lại không có nút Full Screen nữa chứ.Đẹp thật nhưng nhìn không Pro gì cả.

CaoHungVN

Thế thì yêu cầu mod edit lại cho thêm cái nút full screen vào và chỉnh lại kích thước cho vừa màn QVGA thôi :D

sweetangle

Anh ơi, em xài DELL AXim X5 mà chả biết xài loại VGA hay QVGA nên tải đại mà chỉ tải được " QVGA " còn cài kia thì không. Làm như cách anh chỉ rồi mà vẫn không tải được VGA. Chắ máy em xài cái VGA quá, vì em đưa cái VGA vào mà không thấy lên. Mong anh giúp em...

ironheart

Thế thì yêu cầu mod edit lại cho thêm cái nút full screen vào và chỉnh lại kích thước cho vừa màn QVGA thôi :D
Các Mod nhà ta có thể Edit lại được ah?Vậy mong rằng có Mod nào đó Edit nó lại chút cho nó có nút Fullscreen và không bị lệch nữa.Thanks a lot!

voiconxauxi

Đây sẽ là nơi tập hợp các Skin đẹp cho windows media player để các bạn share cho nhau những Skin thay cho Skin default nhàm chán của windows media player

Dưới đây là bộ skin Vista :
Hình mô tả :

Dành cho QVGA :
http://www.4shared.com/file/3760331/d6293dae/windows_vista_-_media_player.html

Dành cho VGA:
http://yingzhouvn.gigcities.com/PPC_Soft/Windows.Vista_Media.Player.11.rar

http://www.4shared.com/file/5798539/f84b432a/skin_windowsmedia__10.html

Chào bạn,
Mình đã download vể rồi copy vào program files/window media player nhưng khi search skin vẫnn không nhận được skin mới? mình sử dụng O2 Atom bạn có thể hướng dẫn thêm. Thanks

sweetangle

Cái này dành cho WM 2005 thì phải, hèn chi em copy vào chả thấy hiện lên. Có ai giúp dùm chuyển nó sang thành WM 2003 hông ??? Cho chúng em xài với...

sweetangle

Ủa !!! Vậy sao lúc em copy vào máy chả thấy nó lên gì cả, huhu. Có ai giúp em hông ???

tanlinhub

Super V.I.P
Ủa !!! Vậy sao lúc em copy vào máy chả thấy nó lên gì cả, huhu. Có ai giúp em hông ???

Tôi xài PPC (WM2003SE, QVGA) coppy vào thẻ nhớ nó cũng nhận mà. Vào mục skin của WMP mà không thấy nó hiện lên thì chắc là bạn chắc tải nhầm bản của QVGA sang VGA rồi, kiểm lại đi nhé. Thân

sweetangle

Em xài con PPC hiệu Dell Axim X5, em chả biết nó xài loại QVGA hay VGA, anh biết chỉ em nha @@@

tanlinhub

Super V.I.P
Em xài con PPC hiệu Dell Axim X5, em chả biết nó xài loại QVGA hay VGA, anh biết chỉ em nha @@@

Có cả VGA và QVGA (Dell Axim X51 - QVGA 416Mhz, Dell Axim X51 - VGA 624Mhz, Dell Axim X50 cũng vậy) Phụ thuộc loại tần: Nếu là 520 - QVGA nếu loại tần 624 - VGA. Bạn dùng loại gì vậy.

sweetangle

Trời đất, nếu em biết được loại nào thì em đâu có hỏi đâu anh "tanlinhub", huhu. Có cách nào để bết được hệ thống máy mình không anh ? Giúp em với...

tanlinhub

Super V.I.P
Trời đất, nếu em biết được loại nào thì em đâu có hỏi đâu anh "tanlinhub", huhu. Có cách nào để bết được hệ thống máy mình không anh ? Giúp em với...

"Trời đất" thì bạn vào Start/setting/System/Device Information/Hardware, xem thông số speed ấy. Với cả bạn dùng loại máy gì chính bạn cũng không biết thì cũng gay go quá nhỉ. Chúc vui :D

sweetangle

Hu hu, em chả thấy gì hết ngoại trừ mấy dòng này, anh xem giúp em nha:

Model: Dell Axim X5
CPU: Intel® PXA255 400 MHz A0 Stepping
Flash: 28F192 / 48 MB
RAM: 64 MB
ROM Version: A05 (07170300EN)
OS Version: 4.20.1081 (Build 13100)

Em chỉ thấy vậy à, hihi. Coi giúp em cái nha...

sweetangle

Cám ơn anh nhiều, nhưng em copy vào mà nó cũng chả lên. Nhưng mà thôi, em cũng cám ơn anh nhiều vì đã giúp em, hehe. Chúc anh vui vẻ.

khanh123

bác down về giải nén và copy vào program files/winhdows media player
là ok ròi.