• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SKIN CHO WINDOWS MEDIA PLAYER

Tom_codon

Super V.I.P
Bạn muốn cảm ơn thì làm ơn dùng chức năng Thanks dưới bài viết nha...!
Điều này đã được nhắc nhở rất nhiều lần.Mong các bạn chú ý
Thân...!

vit

Skin của Spb! (hỗ trợ màn hình QVGA)

bkit06

tốt nhất là cứ để skin cũ cho wmp ^__^ , mình thấy cái skin màu xanh nhìn cũng okie rùi nhất là tụi con gái không thích màu đen nữa

DonMetal

Skin wmp của spb không cần cài lại nhiều lần khi HR nhỉ. Mỗi lần HR, mở wmp và seach lại skin là nó tự tìm thấy ngay ( cài trên thẻ ấy )
Mình thích cái này !

AnhTu

Super V.I.P
Đẹp quá! WM trông lộng lẫy hẳn lên. Cám ơn các bác:D

Bạn có thể sử dụng nút Thanks để cám ơn, nếu post bài với nội dung như thế này sẽ làm chủ đề loãng ra mất. Cố gắng post các kinh nghiệm của bạn nhé.
Bài viết sẽ được xóa trong vài giờ nữa.

Kobold1609

Skin NewPod WMP v1.0

Skin NewPod WMP v1.0​

Bộ Skin NewPod cho Window Media tương tự như iPod.
Bao gồm Skin màu trắng và màu đen cho từng loại màn hình tương ứng(QVGA hoặc VGA)

Hình mô tả

Link tải skin cho từng loại màn hình tương ứng.

huytien

Có ai có phần mềm làm skin cho window media xin chỉ cho mình với .vì mình biết có phần mềm làm skin cho utra mp3 nên mình nghi chắc là có.

DOP

@hutzest : bạn "xem lại" quy định của diễn đàn xem sao :) Có thể có pass ^^

Kobold1609

Plastic Windows Media Player 10 Skin 2.0

Plastic Windows Media Player 10 Skin 2.0​

Theme Plastic cho Window Media.
Chọn loại Skin thích hợp với màn hình của bạn down về giải nén và copy toàn bộ thư mục đó vào Program File->Window Media trên PPC của bạn.

Hình mô tả

Link tải skin trong DS

Chỉnh sửa cuối:

Kobold1609

PhotoCleaner Skins

PhotoCleaner Skins​

Bộ Skins cho WM10,trông khá đẹp và bắt mắt.

Hình mô tả

Link tải trong DS

haitruongls

Skin Windows media Player11"QVGA"
đây là các skin wmp mang phong cách Vista
các bạn hãy tự sáng tạo thêm nhé,mình đã edit lại khung hình và đã fix được lỗi hiển thị đều khi xem video
bất kì các nút mà wmp có thì sẽ edit còn thêm thì mình không chắc lắm vì chưa hiểu hết được WMPmobile10 được ở mọi vị trí trên màn hình wmp tuy nhiên phải sửa lại hình ảnh và liên quan đên soft của hãng Adobe hơi mất thời gian,:)

skin đầu tiên mang đậm phong cách vista

haitruongls

và cuối

lưu ý là chỉ cho "QVGA" thôi nhé,
các bạn copy về giải nén và để vào đâu cũng được,storage,thẻ nhớ miễn là nó không nằm trong thư mục nào của thẻ hay là storage

thanhlongO2

có thẻ chỉ em làm cho skin của Window media của máy O2 mini đẹp như skin ở trên ko ??? cám ơn nhiều