• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SKIN CHO WINDOWS MEDIA PLAYER

khottabit0433

Tôi xài PPC (WM2003SE, QVGA) coppy vào thẻ nhớ nó cũng nhận mà. Vào mục skin của WMP mà không thấy nó hiện lên thì chắc là bạn chắc tải nhầm bản của QVGA sang VGA rồi, kiểm lại đi nhé. Thân

Anh cho em hỏi nhé
Thế Con O2II của em thì màn hình là QVGA hay VGA
Mới lại sao em không down được skin của nó vậy

khanhgt

Anh cho em hỏi nhé
Thế Con O2II của em thì màn hình là QVGA hay VGA
Mới lại sao em không down được skin của nó vậy
bác ơi cho em hỏi
muốn down bản WMP 10 thì down ở đâu ah
Em dùng O2II WMP 9, WM2003
bác cho em đường link để down với nhé
thanks
- Vấn đề thứ nhất : màn hình của O2II là QVGA độ phân giải 320x240
- Vấn đề thứ 2 : để cập nhật lên WMP 10 bạn có thể up ROM lên WM5 để có WMP 10 nhé , còn bản WMP là chương trình mặc định đi theo bản ROM của Microsoft rồi nên theo mình là không có chương trình cài đặt riêng :)

hlp

e dùng con sx56 không nâng lên 2005 được chỉ lên 2003 là hết mức..wmp chỉ được wmp9 thì làm sao dùng các skin trên đây...có ai có phương thức nào không...help........huhu thèm quá

tanlinhub

Super V.I.P
e dùng con sx56 không nâng lên 2005 được chỉ lên 2003 là hết mức..wmp chỉ được wmp9 thì làm sao dùng các skin trên đây...có ai có phương thức nào không...help........huhu thèm quá

Skin chẳng lên quan gì tới HĐH WM, bạn cứ coppy skin vào PPC và set là OK ngay mà.

hlp

Skin chẳng lên quan gì tới HĐH WM, bạn cứ coppy skin vào PPC và set là OK ngay mà.

thưa bác là con này của e dùng được có wmp9 thôi..không lên 10 được mà wmp9 thì không dùng đc các skin đã có e đã thử nhiều rồi nhưng không được bác ah....cóp vào thẻ nhớ hay cop vào thư mục của nó trên main đều không được.....bác xem lại hộ e cái:-??

daotoan3Ihut

các bác cho em hỏi làm thế nào để chạy đc skin WM11,em chỉ chạy được với W10 thôi.em dùng miniS uprom W6.thanks các bác

B

Beelzebub

Guest

http://www.4shared.com/file/15725727/366edf02/OrangeGlassWindowsMediaPlayer10Skinv10.html

haitruongls

có bản skin WM11 nào fix đc lỗi lệch hình khi xem phim hoàn toàn không mấy bạn? bản trên đã fix nhưng mà chỉ thấy hình được đưa về giữa và nhỏ xíu ở dưới chứ ah :( hix

chào bạn,bạn cần fix lỗi lệch hình như nào vậy,bạn cứ vẽ một cái ảnh và cần thêm hoặc sửa khung hình to hoặc nhỏ ở vị trí nào thì bạn cứ PM cho mình nhé,mình sẽ sửa cho bạn

khanha

có bản skin WM11 nào fix đc lỗi lệch hình khi xem phim hoàn toàn không mấy bạn? bản trên đã fix nhưng mà chỉ thấy hình được đưa về giữa và nhỏ xíu ở dưới chứ ah :( hix

Bạn thử vào menu/options/video và bỏ chọn Scale to fit window xem sao
ý m là thay vì nó nhỏ xíu nằm ở giữa như trên hình thì đổi thành full che hết cái hình núi sông ở phía sau giống như skin default đó bro, thanks
:D

ppcboy

Em muốn tự tạo Skin WMD cho riêng mình,Bác nòa có cho em nha.CẢM ƠN TRƯỚC.

bkav3003

làm sao để phân biệt màn hinhhf VGA và QVGA hả các bạn.o2 2i là màn hình gì các bạn thanks

ThaiKien

Super V.I.P
làm sao để phân biệt màn hinhhf VGA và QVGA hả các bạn.o2 2i là màn hình gì các bạn thanks

Vấn đề này đã được nói nhiều rồi mà bạn, bạn vào Setting> System> Device Infomation> Hardware xem thông số về màn hình, nếu VGA 480 x 640 còn QVGA là 240 x 320 đó.