• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SKIN CHO WINDOWS MEDIA PLAYER

matbu

skin của bạn đây,đã sửa chế độ full

bác ui,hay quá,cám ơn bác nhìu nhìu nha.sẵn đây bác có thể bày cho e cách nào để fix được lỗi như zị k ạ?e tuy là mem mới nhưg cũg thík mày mò tự làm zị đó bác à...hìhì...bác júp e nha...cám ơn bác nhìu nhìu

nthoa87

sao mình dùng dell x50v wm5 mà copy cái Skin Media Player2 và 4 vào hết các chỗ luôn mà vào skin cho tim kiếm mà không thấy nhỉ.
cái này của màn hình VGA mà

nthoa87

mình cùng vậy mà nhưng nó tìm hồi cũng chỉ thấy 1 skin mặc định thôi à
dùng máy cái của mấy bạn úp có phai setup thì cài vô tư

hooliganboy

Skin dạng Touch cho WMP nè các bạn , nhìn cool lắm :D

Dùng thấy hay thì nhớ thank mình một cái để cảm ơn nhé ;;);;)

hooliganboy

Theme một skin dạng Touch , tên là Kaiser , nhìn ngầu lắm , very nice :D:D

Dùng thấy hay thì thank mình một cái cho mát lòng mát dạ nhé :p:p

xntgx

hehe, cuối cùng, sau bao gian nan tự mày mò, em dùng 2003SE, ko hiểu sao cái nút play nó ko hoạt động, kiếm đc 1 cái theme vista cho WM9, đẹp quá, cho vào CS2 chế chút, làm cái nút full screen, thế là xem TV đc rồi. Thanks các bác

t2b

Mình cũng làm đwocj rồi nhưng nó không hiện ra cái hình 2, và o có nút browse bạn ạ?

hoachampa

Bác Long Giang ơi copy vào thẻ nhớ nó cũng tự tìm ra được . Để vào trong windows nặng lắm