• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Taskbar Icon dành cho WM6.1 và WM6.5

babykent

em đổi rồi mà trông cái icon nó bé tí có cách nào ko, em sài touch 2 bản rom v81 của bán phạm quang!!

TL: Cái này dùng cho WQVGA Touch HD mà!! đã giới thiệu rồi có chịu đọc đâu!!

Last edited by a moderator:

pacman10116

Em chỉ muốn thanh taskbar ở trên và dưới hẹp lại với mấy cái icon đơn giản mộc mạc như của android thôi (cái taskbar của wm rõ to làm cái màn hình của em trông hẹp đi rất nhiều ),nếu làm thanh taskbar trong suốt luôn được thì tốt nhất , ko cần màu mè như cái của bác AnhPhe076 giới thiệu đâu .Bác nào biết phần mềm nào fix cái này lại thì chỉ giúp em nhé, Em tìm mờ mắt trên mạng mà ko ra. Thank các bác nhiều =D>=D>=D>=D>

TL: Cài vào main nếu ko thích thì Remove đi!! Hoặc cài lại lần 2 sẽ Remove xong đến khi máy hỏi có Install ko thì Cancel đi!! Reset PPC lại là xong!!

Last edited by a moderator:

pacman10116

Ủa , sao em không hiểu bác nói gì cả :O:O:O
TL: Cài vào main nếu ko thích thì Remove đi!! Hoặc cài lại lần 2 sẽ Remove xong đến khi máy hỏi có Install ko thì Cancel đi!! Reset PPC lại là xong!!
Bác có thể giải thích rõ hơn đc không ( hình như bác nhầm em với bác ở trên rồi )

Chỉnh sửa cuối:

QuangThang89

Well-Known Member
Ủa , sao em không hiểu bác nói gì cả
Bác có thể giải thích rõ hơn đc không ( hình như bác nhầm em với bác ở trên rồi )

Để mình trả lời cho nha. Hiện nay chưa có phần mềm nào đáp ứng nhu cầu đó của bạn cả D:, thân :)

xfile2208

Brain's Taskbar WM6.5 ~ gfreek edition V5 Tesk & Final Released 15/07!!!!

Hổ trợ tốt WM 6.5 bản test!

WM6.5 Brians Taskbar gfreek edition V5 Tesk (10/07)

WM6.5 Brians Taskbar gfreek edition V5 Final (15/07/2009)

Cài file đính kèm sdkcert.cab trước!

Hài lòng nhất bộ soft này, phê quá,mất 2 ngày mới tìm thấy nó

pkhanh

Chót làm rồi giờ muốn trở lại mặc định thì phải làm sao các bác? :(

AnhPheCT

[SKIN] Black & White Task Bar for 6.5.1+[GSM+CDMA] v230XX trở lên!

[SKIN] Black & White Task Bar for 6.5.1+[GSM+CDMA] v230XX trở lên!

minhtattoo

không có mod nào làm cho pin hien thị từ 1 -99 % sao ha các bồ.
hồi đó úp cái bản rom Touch it 10.8.2 ben xda thấy có như vậy nhưng do rom lỗi nên up bản khác rồi.

djtrungkien

Brians_WM6.5_Taskbar_gfreek_edition

Brians_Taskbar_gfreek_edition

Gói gồm 8 skin được đặt tên từ A-H, cho các bạn thêm sự lựa chọn.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ym0zyv3lztg[/DOWNLOAD]​

Azzura

Cho mình hỏi cái này phải dùng phần mềm nào để cài, mình đang dùng HD2

djtrungkien

Cho mình hỏi cái này phải dùng phần mềm nào để cài, mình đang dùng HD2

Thực chất nó chỉ Add đè những icon mặc định của WM thôi bạn ạ! Tải về giải nén cài file CAB bình thường xong khởi động lại máy là Ok ngay!