• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp theme by AttisX convert by vurain84

Luu_Tan_Vu

link nó đây có cả hình ảnh nhờ bác xử lý dùm nha...thank

link down:http://www.4shared.com/rar/YUqPyqw2/Fuzion_S3_Atomica.html

link down:http://www.mediafire.com/?5t47si8ddpch355
đổi nền, menu cái attisx bằng cái fuziron đúng k

Mr_Kjrby

giờ mới thử cái Themes này. Cài vào xong có thêm 1 số Icon so với theme cũ như Photobook nhưng nó không hiện Icon 1 số app như Power Calculator Camera FX... (những app này hiện Icon kiểu như file Java ko có Icon vậy mặc dù trước đây có icon mặc định của app)

Ntv_79

Theme đẹp lắm Vũ. Chắc là vất vả với việc fix cái bar dưới cùng nhỉ. Hình như bar gắn vào hình nền à? Nhưng mình không thích cái bar đó lắm. Vũ có thể thay cho mình cái bar (soft button) như các bản belle hoặc như bản next blue cũng được. Thanks

Luu_Tan_Vu

Theme đẹp lắm Vũ. Chắc là vất vả với việc fix cái bar dưới cùng nhỉ. Hình như bar gắn vào hình nền à? Nhưng mình không thích cái bar đó lắm. Vũ có thể thay cho mình cái bar (soft button) như các bản belle hoặc như bản next blue cũng được. Thanks
cái belle đó bó tay, k thay được, mất mấy ngày vật lộn với nó đành tách từ 1 theme khác

Ntv_79

cái belle đó bó tay, k thay được, mất mấy ngày vật lộn với nó đành tách từ 1 theme khác
Mình thấy cái bar dưới cùng độ bóng của nó hơi cao, nhìn không đẹp lắm. Thay cho mình thành như này được không?

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

Mình thấy cái bar dưới cùng độ bóng của nó hơi cao, nhìn không đẹp lắm. Thay cho mình thành như này được không?
thay được cháu thay rồi, đang nhờ mấy cao thủ nhưng họ bảo phải sửa trên project mà có project thì đâu cần mod chi nữa